HOT Cho em hỏi về kết quả phỏng vấn tuyển dụng tại SHB hôm 4/4/2014

Sáng mùng 4/4 vừa rồi em có tham gia phỏng vấn vòng cuối vị trí chuyên viên phát triển sản phẩm thẻ của SHB tại 11 Hàn Thuyên. Có khoảng 7,8 bác nữa còn sót lại từ đợt pv đầu. Không biết mọi người trả lời phỏng vấn tốt không và bao giờ có kết quả nhỉ? em cảm ơn.

Bạn thanhphosuong đi học việc thế nào, pm cho các bạn biết với. Nay vẫn chưa thấy động tĩnh gì. Lâu thôi rồi.

Gần 1 tháng từ ngày PV. Haizzz, có khi nào tạch rồi mà người ta không báo ko nhỉ? Các bạn có thông tin gì từ SHB chưa?

Ít nhất 2 vòng bạn ạ. Mà bọn tớ PV vòng 2 cách đây hơn 1 tháng rồi mà chưa thấy kết quả, cũng chẳng biết đậu hay tạch đây :confused:

t phỏng vấn vòng 2 cách đây 2 tháng rùi mà chưa có kết quả nè. Shb cứ xác định là 3 tháng đi các bạn ợ. hic hic

Sáng mùng 4/4 vừa rồi em có tham gia phỏng vấn vòng cuối vị trí chuyên viên phát triển sản phẩm thẻ của SHB tại 11 Hàn Thuyên. Có khoảng 7,8 bác nữa còn sót lại từ đợt pv đầu. Không biết mọi người trả lời phỏng vấn tốt không và bao giờ có kết quả nhỉ? em cảm ơn.
bạn ơi phỏng vấn NV thẻ hỏi những gì đấy bạn? có phỏng vấn chút tiếng Anh nào không bạn?

Mình tạch xừ rồi, nghe bảo kết quả có từ 28/4. Lần nào thi bank cũng tạch, vào đến chung kết rồi còn thua.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên