Chỉ tiêu huy động vốn của ngân hàng nào là cao nhất?

target cua em moi thang la 155.000 usd va phai duy tri so du huy dong cu, em lam ben hsbc. chay le luoi luon, nhung co trong tay chung 5 kh vip thoi, moi khach 30 ty la ok

mình chưa được đi làm. Đang chờ kết quả đến tuần sau. Thế mà có khách hỏi vay tiền. Ôi ! ƯỚc gì được đi làm bây giờ. Chỉ tại cái kì thi tốt nghiệp mà vỡ tè le tét lét hết cả

mình chưa được đi làm. Đang chờ kết quả đến tuần sau. Thế mà có khách hỏi vay tiền. Ôi ! ƯỚc gì được đi làm bây giờ. Chỉ tại cái kì thi tốt nghiệp mà vỡ tè le tét lét hết cả

Mình nghĩ muốn vay là 1 chuyện nhưng khi đề xuất lên GĐ phải cần nhiều điều kiện thì ngân hàng mới cho giải ngan chứ

Bắc Á mình yêu cầu mỗi tháng tăng trưởng trung bình là 80 điểm ( 20 triệu là 1 điểm ). đấy là tính trung bình nhé. Ví dụ như bạn có 1 khách gửi 2 tỷ nhưng vào ngày 29 thì tháng ấy bạn vẫn ko đủ chỉ tiêu ( nhưng sẽ được gạt sang tháng sau) và tháng ấy bạn phải bye bye 10% lương cơ bản

hjc tiền nó chạy đâu hết huy động bằng niềm tin hả trời hjc
kiểu này chắc thất nghiệp dài dài
vào lại ra!

1 tháng 1 tỷ đâu phải to tát gì!
Nếu không huy động được thì trừ lương
Nặng thì hạ bậc của nhân viên đó
Hơn nữa thì cho nghỉ việc
Còn nhân từ thì cũng phải tìm cho được khách hàng. Vì mày tìm không được, tao tuyển đứa khác vào, khối đứa xin vào ngân hàng. kakaka

hự hự, đọc cái tin mà oải thật, vất vả hết sức mới thi đc vào, vào rùi thì đối mặt với nguy cơ đuổi việc cũng cao :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,640
Thành viên mới nhất
thammysiamthail
Back
Bên trên