Cập nhật thưởng Tết 2015

Trời chắc có hdbank là bèo nhất nhỉ??:( chỉ có lịch mag về!! 30/4-1/5, 1/6,2/9 chả có cái j cả?? Tốt nhât là nghỉ làm!!:((

DAB cũng không thua kém gì HD đâu :cool:

Cách đây 2 năm vào thì tết dương được 300k + 1 lịch bàn.

Năm rồi được only 1 lịch bàn.

Năm nay được only 1 lịch block.

Các dịp lễ chỉ có ... thông báo nghỉ :(

Nhân viên hợp đồng 1 năm SGDVCB đây ạ. Tổng thu nhập từ tháng 1/2014 đến giờ chắc đc 120tr thôi ạ :3
Sang năm là được gấp đôi seudaudo ơi. Mới 1 năm thì k có thưởng là đúng rồi. Mà hnay sinh nhật SGD được thêm 3,6tr kìa. Các bạn làm SGD sướng nhé.

Sang năm là được gấp đôi seudaudo ơi. Mới 1 năm thì k có thưởng là đúng rồi. Mà hnay sinh nhật SGD được thêm 3,6tr kìa. Các bạn làm SGD sướng nhé.

Công nhận thu nhập bên VCB cao thật. Hèn gì bên mình nhảy qua bên đó ầm ầm.

Topic này vẫn là đề tài hot mọi năm :d
Mọi người thử thay vì so sánh thưởng tết ngân hàng này vs ngân hàng khác bằng so sánh tổng thu nhập 1 năm xem chênh nhau ntn để biết mà phấn đấu :))
Chia sẻ trước đi bạn :) Để mình ngồi cộng sao kê đã. Chắc từ h đến hết năm còn 1 kỳ đổ lương vs ko biết công đoàn có cho tiền nữa k. Thấy bảo có dc tí.

Chỉnh sửa lần cuối:
em cũng hi vọng là như bác nói ạ. mà bác trên cao mà update thông tin nhanh quá, em nghe bác nói giờ mới sờ đến đt thì ra có thật :)

THU NHẬP, ko phải lương bác ạ. lương có gần 7tr thôi. Với lại em bên Tín dụng cá nhân, ko phải GDV. Đấy là tính tết âm năm ngoái bọn em mới vào chưa đc thưởng đồng tiền nào tết âm ạ.
Thu nhập của tín dụng cá nhân khó cân đong đo đếm lắm bác ạ

Thu nhập của tín dụng cá nhân khó cân đong đo đếm lắm bác ạ
VCB thì tín dụng hay GDV, hoặc nói chung back và front gần sàn sàn như nhau hết, và như TN của mình thì cũng chỉ bao gồm từ VCB(lương hàng tháng + thưởng các dịp) chứ ko bao gồm bất cứ nguồn nào khác

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên