Cập nhật thưởng Tết 2015

giờ chỉ mong cuộc sống ổn định thôi là tốt rồi, để đạt được thu nhập trên trời thế kia, người ta phải đánh đổi như thế nào chứ

:( Các bác làm em ngại quá, không dám share thông tin thêm nữa.
Nhưng có một lời khuyên là nếu có cơ hội để đến với VCB, dù là rất nhỏ, thì cũng hãy cố nắm lấy. Ngày xưa lúc em thi vào VCB HO em cũng không nghĩ là mình có cơ hội đỗ đâu. Thế nào lại may mắn được chọn.
VCB thực sự rất tốt, tốt từ môi trường, đồng nghiệp, áp lực công việc cũng vừa phải, chế độ đãi ngộ cũng tốt, nói không quá chứ em nghĩ nếu đem so sánh ở VN không có NH nào được như VCB đâu. Dĩ nhiên là cũng sẽ có chỗ này chỗ kia có vấn đề, nhưng nhìn tổng thể thì là ok.

Nhưng có một lời khuyên là nếu có cơ hội để đến với VCB, dù là rất nhỏ, thì cũng hãy cố nắm lấy. Ngày xưa lúc em thi vào VCB HO em cũng không nghĩ là mình có cơ hội đỗ đâu. Thế nào lại may mắn được chọn.
VCB thực sự rất tốt, tốt từ môi trường, đồng nghiệp, áp lực công việc cũng vừa phải, chế độ đãi ngộ cũng tốt, nói không quá chứ em nghĩ nếu đem so sánh ở VN không có NH nào được như VCB đâu. Dĩ nhiên là cũng sẽ có chỗ này chỗ kia có vấn đề, nhưng nhìn tổng thể thì là ok.
Bác làm em có động lực nhảy ngân hàng tiếp rồi đó :))) Năm sau SGD VCB mà tuyển là em thi ngay :D.

Thực ra mục tiêu ban đầu khi ra trường của em là VCB. Nhưng lúc VCB có đợt tuyển thì em đang vi vu đi du lịch mà hạn nộp hồ sơ thì có mấy ngày. thế là lỡ mất cơ hội. Có lẽ là ko có duyên.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên