Cần tuyển gấp 03 Kiểm toán viên Nội bộ làm việc tại hà Nội [01/03/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hiện tại em đã có kinh nghiệm 3 năm làm tín dụng ở chi nhánh (cả vị trí QHKH và hỗ trợ). Em thắc mắc một chút là hôm trước em đi phỏng vấn vị trí Kiểm toán viên nội bộ thì nhà tuyển dụng yêu cầu phải có hiểu biết cả về kế toán ngân hàng, vậy em có thể ứng tuyển được không do hiểu biết về kế toán ngân hàng của em không được nhiều, công việc kiểm toán thì chưa làm bao giờ.
Thanks anh!

[Cụ thể là vị trí gì hả em?[/QUOTE]

Em làm hỗ trợ nguồn vốn anh ạ. MM, FX và fixed income

Thì không nhận em ạ :)

Em tốt nghiệp khoa kế toán kiểm toán trường DH kinh tế quôc dân năm 2009 loại
khá với điểm trung bình chung 7,35.
Em chỉ có kinh nghiệm làm kế toán doanh nghiệp và kiểm toán công ty độc lập
, chưa có kinh nghiệm làm kiểm toán ngân hàng. Em có niềm đam mê làm kiểm toán
ngân hang rất lâu rồi, đã từng phỏng vấn và thi tuyển vị trí kiểm toán ngân hàng
nhưng chưa đc, Vậy thì như thế nào ah. Nếu có thể thích hợp thì em xin gửi 1 bô hồ sơ

Em tốt nghiệp khoa kế toán kiểm toán trường DH kinh tế quôc dân năm 2009 loại
khá với điểm trung bình chung 7,35.
Em chỉ có kinh nghiệm làm kế toán doanh nghiệp và kiểm toán công ty độc lập
, chưa có kinh nghiệm làm kiểm toán ngân hàng. Em có niềm đam mê làm kiểm toán
ngân hang rất lâu rồi, đã từng phỏng vấn và thi tuyển vị trí kiểm toán ngân hàng
nhưng chưa đc, Vậy thì như thế nào ah. Nếu có thể thích hợp thì em xin gửi 1 bô hồ sơ
Okie, e gửi CV cho anh đi, có gì anh sẽ phản hồi
Hiện tại em đã có kinh nghiệm 3 năm làm tín dụng ở chi nhánh (cả vị trí QHKH và hỗ trợ). Em thắc mắc một chút là hôm trước em đi phỏng vấn vị trí Kiểm toán viên nội bộ thì nhà tuyển dụng yêu cầu phải có hiểu biết cả về kế toán ngân hàng, vậy em có thể ứng tuyển được không do hiểu biết về kế toán ngân hàng của em không được nhiều, công việc kiểm toán thì chưa làm bao giờ.
Thanks anh!
Trước mắt là thành thạo tương đối nghiệp vụ Tín dụng đã, sau đó các nghiệp vụ khác sẽ được đào tạo trực tiếp sau. Em cứ nộp hồ sơ đi nhé :)

A ơi, e mới đi làm kế toán doanh nghiệp đc nửa năm, E học ngành ngân hàng, e đang chuẩn bị học chương trình đào tạo lớp Giao dịch viên, e chưa làm kiểm toán bao giờ thì có apply vào vị trí này đc ko ạ?

A ơi, e mới đi làm kế toán doanh nghiệp đc nửa năm, E học ngành ngân hàng, e đang chuẩn bị học chương trình đào tạo lớp Giao dịch viên, e chưa làm kiểm toán bao giờ thì có apply vào vị trí này đc ko ạ?

Chắc là không em ah :) Cứ đặt mục tiêu 1 2 năm nữa là vừa :D

@Anh Hưng: biết là chưa đủ yêu cầu nhưng cứ nộp CV xin đi phỏng vấn được không ạ?

Thành viên ở Huế có được làm ứng viên cho vị trí tuyển dụng đó không anh! Em vừa ra trường năm ngoái! Cũng có chút kinh nghiệm trong việc bán hàng và làm thủ quỹ!

em cũng muốn làm việc nhưng em đang đi học. mà kiểm toán phải có kinh nghiệm chắc cuối năm em ra trường em có đi thi kiểm toán cũng chẳng được:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon