Cần tuyển gấp 03 Kiểm toán viên Nội bộ làm việc tại hà Nội [01/03/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hungviet

Founder
Hiện tại, tôi đang cần tuyển 03 Kiếm toán viên/Chuyên viên kiểm toán làm việc tại Phòng Kiểm toán nội bộ tại Hà Nội (làm việc trực tiếp tại nơi tôi công tác :)

Mô tả Công việc

• Giám sát trên các báo biểu, cân đối của đơn vị trên hệ thống CNTT;
  • Kiểm tra, kiểm soát việc tuân thủ quy trình, quy chế của Ngân hàng, của NHNN, của pháp luật đối với các đơn vị trực thuộc thông qua các cuộc kiểm tra theo kế hoạch, chuyên đề, vụ việc và kiểm tra theo yêu cầu của Ban điều hành.
  • Làm việc tại Phòng Kiểm toán nội bộ (Dưới sự chỉ đạo CEO U&Bank) tại Hà Nội.
Yêu cầu

• Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành Tài chính, Ngân hàng, Kinh tế, Kế toán
  • Nam/Nữ có ít nhất 03 năm kinh nghiệm tại các tổ chức tín dụng trong các lĩnh vực: tín dụng, thanh toán quốc tế, quản lý rủi ro, kinh doanh tiền tệ.
  • Có kinh nghiệm và kiến thức nghiệp vụ về tín dụng và/hoặc kế toán giao dịch.
  • Có kiến thức, hiểu biết chung về pháp luật , quản trị kinh doanh và nghiệp vụ ngân hàng
  • Có khả năng thu thập, phân tích, đánh giá và tổng hợp thông tin
  • Có kiến thức, kỹ năng về kiểm toán nội bộ là một lợi thế.
  • Ưu tiên ứng viên đã làm vị trí Kiểm tra kiêm; Ưu tiên Nam, Ưu tiên thành viên U&Bank
Quyền lợi:

• Được làm việc trong môi trường thân thiện;
  • Lương, thưởng cạnh tranh;
  • Cơ hội học hỏi, nâng cao trình độ nghiệp vụ;
  • Cơ hội thăng tiến tốt;
  • Không phải đi công tác thường xuyên, chủ yếu làm việc tại Hà Nội.
Hình thức nộp hồ sơ:

Hồ sơ bao gồm: Bản mềm Thông tin ứng viên (theo mẫu của UB) download tại đây! Hạn nộp hồ sơ: 01/03/2012

Hi vọng được làm việc cùng các bạn :)

P/s:

• Tại ngân hàng, chức vụ Kiểm toán viên tương đương lãnh đạo cấp phòng, KSV
  • Tên Ngân hàng và các chính sách đãi ngộ tôi sẽ trao đổi trực tiếp với các bạn có nhu cầu (vì đây là tôi tuyển dụng trực tiếp)

Đọc thấy bùn ghê mình mới có kinh nghiệm nửa năm làm kinh doanh ngoại tệ =((

Kinh nghiệm những 03 năm cơ ah bác? Có kinh nghiệm 01 năm làm kế toán ở doanh nghiệp có đc ko ah?

Mình có 5 năm làm KTNB khu vực miền trung và có MBA rồi. Nếu Anh Hungviet có thể bố trí cho mình "đóng đô" tại Đà Nẵng thì tốt quá.

Mình có 5 năm làm KTNB khu vực miền trung và có MBA rồi. Nếu Anh Hungviet có thể bố trí cho mình "đóng đô" tại Đà Nẵng thì tốt quá.
Rất tiếc là bên mình chưa có chính sách "đóng đô" tại Đà Nẵng. Hi vọng sẽ có để gặp lại bạn :)
Em có hơn 2 năm kinh nghiệm Back office, có nộp hồ sơ được không ạ?
Cụ thể là vị trí gì hả em?
em mới có 1,5 năm kinh nghiệm =((
Nộp CV đi :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên