Cán bộ kinh doanh eximbank

Mấy bạn cho mình hỏi mình gửi đơn ứng tuyển vào vị trí "Cán bộ kinh doanh chi nhánh Cần Thơ"
Mô tả công việc:
  • Tiếp thị, tìm kiếm và phát triển khách hàng mới.
  • Thực hiện các chương trình kích thích bán hàng nhằm thúc đẩy giao dịch của khách hàng.
  • Thực hiện các chương trình và hoạt động chăm sóc khách hàng theo quy định nhằm thiết lập và duy trì mối quan hệ với khách hàng.
  • Tiếp nhận và giải quyết nhanh chóng các thắc mắc và khiếu nại, phải hồi của khách hàng hoặc chuyển cho các đơn vị liên quan để xử lý.
Cho mình hỏi đó có phải là Tín dụng không vậy, với ai có phỏng vấn rồi chỉ mình ít kinh nghiệm với tại mai là mình pv sơ loại bên eximbank cần thơ rồi. Cảm ơn mọi người.

Giống mình, mình ở hội đồng cần thơ cũng 11/9, lúc đầu hỏi mình vào đây sức mình nhắm huy động được bao nhiêu mình nói 1 tỷ thì anh pgđ nói không được và nói thẳng chỉ tiêu là 2tỷ/month mới ok h đang chơ kết quả hix.
Bạn ơi cho hỏi bạn thi ở chi nhánh Cần Thơ hay chi nhánh Tây Đô (cũng ở Cần Thơ)? Với lại trên web thấy ko có tuyển cán bộ kd Cần Thơ sao bạn nộp được thế?

Bây giờ qua đợt rồi phải ko bạn? Mình nộp hồ sơ giấy luôn bên chi nhánh Tây Đô á, cả 2 tuần rồi mà ko thấy kêu :(
Ủa bên exim thi pv sơ tuyển rồi mới được gọi đi thi viết với pv trực tiếp mà, có lẽ hồ sơ của bạn ko đuoc chọn rồi :(

Ủa bên exim thi pv sơ tuyển rồi mới được gọi đi thi viết với pv trực tiếp mà, có lẽ hồ sơ của bạn ko đuoc chọn rồi :(
à quên. cho mình hỏi là ví dụ hạn nộp hồ sơ là 15/9 thì nộp trong khoảng thời gian đó là được gọi pv hay là hết ngày 15/9 mới gọi và khoảng mấy ngày sau khi hết hạn mới gọi?

à quên. cho mình hỏi là ví dụ hạn nộp hồ sơ là 15/9 thì nộp trong khoảng thời gian đó là được gọi pv hay là hết ngày 15/9 mới gọi và khoảng mấy ngày sau khi hết hạn mới gọi?
Bạn của mình nộp cung đợt với mình nhung mình được gọi còn nó ko đuoc goi chắc do hồ sơ thôi bạn, mà mình nộp đợt 30/8 chia làm 2 dot ma bạn đoi thêm xem sao.

Bạn của mình nộp cung đợt với mình nhung mình được gọi còn nó ko đuoc goi chắc do hồ sơ thôi bạn, mà mình nộp đợt 30/8 chia làm 2 dot ma bạn đoi thêm xem sao.
1 câu hỏi cuối cùng. Là anh pgđ hỏi bạn nhắm cho vay nhiu, bạn trả lời 1 tỷ là trả lời đại hay bạn chắc chắn huy động được 1 tỷ vậy???

Ko mình chắc 1 tỷ nên mới nói, còn anh pgd nói chỉ tiêu đó là ko đu 2 tỷ mới đu bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên