Cán bộ kinh doanh eximbank

Mấy bạn cho mình hỏi mình gửi đơn ứng tuyển vào vị trí "Cán bộ kinh doanh chi nhánh Cần Thơ"
Mô tả công việc:
  • Tiếp thị, tìm kiếm và phát triển khách hàng mới.
  • Thực hiện các chương trình kích thích bán hàng nhằm thúc đẩy giao dịch của khách hàng.
  • Thực hiện các chương trình và hoạt động chăm sóc khách hàng theo quy định nhằm thiết lập và duy trì mối quan hệ với khách hàng.
  • Tiếp nhận và giải quyết nhanh chóng các thắc mắc và khiếu nại, phải hồi của khách hàng hoặc chuyển cho các đơn vị liên quan để xử lý.
Cho mình hỏi đó có phải là Tín dụng không vậy, với ai có phỏng vấn rồi chỉ mình ít kinh nghiệm với tại mai là mình pv sơ loại bên eximbank cần thơ rồi. Cảm ơn mọi người.

Vị trí Quan hệ khách hàng có nhiều tên gọi, tùy theo ngân hàng, có thể là Nhân viên kinh doanh/Nhân viên tín dụng. Ở Eximbank thì chắc vị trí cán bộ kinh doanh cũng là quan hệ khách hàng đấy bạn. Bây giờ ít ngân hàng gọi là "nhân viên tín dụng", vì thực tế vị trí này phải đi tìm kiếm khách hàng và bán các sản phẩm đa dạng, ko chỉ là về tín dụng (thẻ, POS, tiền gửi,...)
Kinh nghiệm thì mỗi nơi pv mỗi khác nên cũng khó nói. Nhưng nếu chỉ là pv sơ loại thì chỉ cần bạn tự tin một chút, chuẩn bị ngoại hình và cách ăn nói ổn 1 chút chắc cũng qua thôi.

Theo mình pik Cán bộ kinh doanh của Exim là bạn chỉ có nhiệm vụ tìm kiếm khách hàng, còn lại tất tần tật sẽ có bộ phận khác lo, bạn ko phải làm hồ sơ, chỉ cần sales sales và sales, ký hợp đồng 6 tháng, nếu đạt chỉ tiêu sẽ được cân nhắc và xem xét ^_^

Theo mình pik Cán bộ kinh doanh của Exim là bạn chỉ có nhiệm vụ tìm kiếm khách hàng, còn lại tất tần tật sẽ có bộ phận khác lo, bạn ko phải làm hồ sơ, chỉ cần sales sales và sales, ký hợp đồng 6 tháng, nếu đạt chỉ tiêu sẽ được cân nhắc và xem xét ^_^
Bậy bạ nhé, đừng tư vấn nguồn thông tin bậy bạ nếu ko biết nhé
Tự sale, làm tờ trình, đi công chứng, đòi nợ, làm từ a đến z chứ chả có bộ phận nào lo cho đâu

cảm ơn mọi người, mình cũng cán bộ kd chi nhánh BD, được gọi đi làm 3/9 xong lên nói đợi quản lý nhân sự ký quyết định....tới giwof vẫn chưa thấy? hic

Hôm trước mới vào pv sơ khảo thì hỏi chủ yếu trong hồ sơ thôi, đang đợi thứ 5 tuần sau đi thi .

Bậy bạ nhé, đừng tư vấn nguồn thông tin bậy bạ nếu ko biết nhé
Tự sale, làm tờ trình, đi công chứng, đòi nợ, làm từ a đến z chứ chả có bộ phận nào lo cho đâu
Nếu mình đoán ko nhầm thì bạn là nhân viên eib đời trước, bây giờ chính sách đã khác rồi bạn à :3

bạn đừng nguy hiểm nữa bạn à
Nếu rãnh thì qua Exim Cộng Hòa ún cafe với mình, mình đời mới chứ ko phải đời trước đâu bạn :))
Bạn ơi, cho mình hỏi là nhân viên kinh doanh khác với nhân viên tín dụng hả bạn? Nhân viên kinh doanh có chỉ tiêu luôn lúc mới vào hả bạn, ko đc học việc à. Với nếu có chỉ tiêu là bao nhiêu zậy bạn? hic hic.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên