BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Các bạn đi làm có được làm gì k, mình đi làm buổi đầu buồn tẻ quá...chỉ ngồi đọc tài liệu và tài liệu...chả đc làm gì cả...buồn :(

Mình không rõ về chỉ tiêu huy động lắm, giả sử mình huy động được một người đến gửi 50tr, kì hạn 3 tháng, thì 50tr này mình được tính vào số huy động được trong tháng đầu thôi hay tính vào cả 2 tháng sau nữa, bạn nào biết cái này nói cho mình biết với. Thanks!
BIDV tính chỉ tiêu hdv theo trung bình quý nhé bạn :), nếu gửi kì hạn 3 tháng thì nó sẽ được tính cho cả 3 tháng.

Các bạn đi làm có được làm gì k, mình đi làm buổi đầu buồn tẻ quá...chỉ ngồi đọc tài liệu và tài liệu...chả đc làm gì cả...buồn :(
Bên mình làm vui lắm, đi chào các phòng khác mà các anh chị phòng mình đã nhắn tin gọi điện các kiểu. Đi làm vừa đọc tài liệu vừa được chạy giấy tờ :)) Không buồn ngủ lắm cơ mà mệt :D

hic hôm nay mới đi làm ngày thứ 2 mà đã bị sếp bảo tìm khách hàng để cho vay rồi, làm sao đây/ :(

Chi nhaùnh SG co kw rui hen. 13 tin dung 1 ke toan

- - - Updated - - -

Chi nhaùnh SG co kw rui hen. 13 tin dung 1 ke toan

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,543
Thành viên mới nhất