BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Hôm nay gần tròn 2 tuần đi thử việc, t vừa được thông báo mai là có lương
Ko ngờ nhanh zậy

Mình chi nhánh Lai Châu cơ, lương thử việc gần 4 triệu, còn chính thức thì chưa rõ.
Bạn làm tín dụng cá nhân hay doanh nghiệp vậy? Có phải chịu chỉ tiêu ko? Hôm nọ ngồi nói chuyện với 1 anh ở HO thấy bảo sắp tới sẽ có chỉ tiêu đến từng cá nhân, BIDV sẽ phát triển theo mô hình bán lẻ nên sẽ add chỉ tiêu tới từng ng một. khó khăn đây, hjx

Hôm nay gần tròn 2 tuần đi thử việc, t vừa được thông báo mai là có lương
Ko ngờ nhanh zậy
mình mới nhận lương hồi chiều, chấm ngày công là đến hết 25, rồi ai đi làm bao nhiêu ngày thì cứ thế mà tính lương thui chứ không phải đủ 1 tháng mới được nhận lương, như mình kì này được 7 ngày công. CN mình còn chia lương tháng làm 2 đợt lãnh nữa, giữa và cuối tháng.
CN mình lương thử việc cao, hơn 4,3tr lận, mà lương chính thức thì thấp mới ác chứ huhu

Bạn làm tín dụng cá nhân hay doanh nghiệp vậy? Có phải chịu chỉ tiêu ko? Hôm nọ ngồi nói chuyện với 1 anh ở HO thấy bảo sắp tới sẽ có chỉ tiêu đến từng cá nhân, BIDV sẽ phát triển theo mô hình bán lẻ nên sẽ add chỉ tiêu tới từng ng một. khó khăn đây, hjx

Mình làm bên cá nhân, hiện tại đang học việc nên chưa phải áp chỉ tiêu, nhưng nếu huy động hay bán được các dịch vụ thì vẫn được ăn % doanh số hoa hồng.Còn cái việc áp tới từng cá nhân thì mình chưa nghe thấy động tĩnh gì nên ko biết.

Thế đã ký HĐ thử việc chưa? Thấy mấy bữa trc lo chuyện 2 năm ko đc đẻ nên ấn tượng :))
Thông báo bạn tin vui, trong HĐ thử việc ko có chuyện 2 năm đầu ko đc đẻ :))

Hợp đồng thử việc ko có, nhưng sau 2 tháng thử việc, nếu kí kết hợp đồng 12 tháng thì sẽ có những quy định rõ ràng hơn, trong đó có cam kết gắn bó với ngân hàng là 5 năm, với nữ cam kết trong 3 năm đầu ko sinh con.

Bạn mình ở chi nhánh BIDV Bảo Lộc, mới thử việc, áp chỉ tiêu huy động 300 và cho vay 300 trong 1 tháng @@
Không biết các chi nhánh khác như thế nào. Hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back