BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình không rõ về chỉ tiêu huy động lắm, giả sử mình huy động được một người đến gửi 50tr, kì hạn 3 tháng, thì 50tr này mình được tính vào số huy động được trong tháng đầu thôi hay tính vào cả 2 tháng sau nữa, bạn nào biết cái này nói cho mình biết với. Thanks!

Đã bạn nào đi làm ở chi nhánh Thanh Xuân - Hà Nội chưa? Mình được gọi là đã pass rùi, nhưng sao mãi chẳng thấy được gọi đi làm gì cả? Ai pass chi nhánh Thanh xuân rùi thì share thông tin mình với. Cảm ơn cả nhà nhìu!!!

Đã bạn nào đi làm ở chi nhánh Thanh Xuân - Hà Nội chưa? Mình được gọi là đã pass rùi, nhưng sao mãi chẳng thấy được gọi đi làm gì cả? Ai pass chi nhánh Thanh xuân rùi thì share thông tin mình với. Cảm ơn cả nhà nhìu!!!

Chi nhánh Thanh xuân đã đi làm được 2,3 ngày rồi cơ mà.:-ss

Chi nhánh SG đầu tuần sau có kq nha mọi người. Lí do sự chậm trễ là do GD chi công tác chưa kí dc. khoảng giữa tháng 10 bắt đầu thử việc. Ráng đợi thôi..

Cám ơn thông tin của bạn nha! \m/ Mà sao bạn có thông tin này vậy? Chúc các bạn cuối tuần chơi trung thu vui vẻ! Hahaha

mình mới nhận lương hồi chiều, chấm ngày công là đến hết 25, rồi ai đi làm bao nhiêu ngày thì cứ thế mà tính lương thui chứ không phải đủ 1 tháng mới được nhận lương, như mình kì này được 7 ngày công. CN mình còn chia lương tháng làm 2 đợt lãnh nữa, giữa và cuối tháng.
CN mình lương thử việc cao, hơn 4,3tr lận, mà lương chính thức thì thấp mới ác chứ huhu

Hết chiều hôm qua mới có lương vào mà chưa có thẻ nên chưa rút dc, phải đợi thứ 2 để đem CMND ra rút thôi

Mình cũng được chấm công vào ngày 25, cũng đang trong tình trạng chờ đợi thẻ, chưa biết lương thế nào, hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên