BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Có ai nghe nói gì về chuyện có hay không 1 bài test nữa sau 2 tháng thử việc không zậy mọi người ???

Ko phải là bài test mà là 1 hội đồng phỏng vấn giống như hôm mình phỏng vấn đầu vào ấy bạn ạ. Nếu đỗ mới kí hợp đồng dài hạn, thường là 1 năm 1. Ai giỏi thì kí hợp đồng 36 tháng.

Ko phải là bài test mà là 1 hội đồng phỏng vấn giống như hôm mình phỏng vấn đầu vào ấy bạn ạ. Nếu đỗ mới kí hợp đồng dài hạn, thường là 1 năm 1. Ai giỏi thì kí hợp đồng 36 tháng.
Ủa còn có vụ đấy nữa hả bạn? Tất cả các chi nhánh đều thế à?

Nghe nói nhân viên mới được đi tập huấn nữa phải không vậy các bạn. nghe đâu là ở vũng tàu 1 tuần. cái này chắc đi chơi quá hj. mà không biết chính xác. Mình ở chi nhánh vĩnh long

trời trời, ác liệt thế, nếu trượt chắc bị đuổi quá :(

Gì mà đến 1 tuần @.@ chết tiền à :)) nghe bảo tập huấn cũng chỉ 3 ngày là kịch kim thôi các bác ạ. Miền bắc thì Đồ Sơn, miền Nam thì Vũng Tàu, chắc là đến nghe các bác chém gió về lịch sử với cả phát triển của BIDV :))

Gì mà đến 1 tuần @.@ chết tiền à :)) nghe bảo tập huấn cũng chỉ 3 ngày là kịch kim thôi các bác ạ. Miền bắc thì Đồ Sơn, miền Nam thì Vũng Tàu, chắc là đến nghe các bác chém gió về lịch sử với cả phát triển của BIDV :))

ôi thích thế, công nhận các bạn nhanh nhạy thật. Mình chưa về vũng tàu lần nào. Vậy là có cơ hội chiêm ngưỡng rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,639
Thành viên mới nhất
8xbet10_bet
Back
Bên trên