BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

uhm. chi nhánh mình thứ 2 gặp giám đốc này. Chi nhánh bạn đã gặp giám đốc chưa

Mình chả thấy bào gặp GĐ gì cả, chỉ nói thứ 5 tuần sau lên ký HĐ thử việc :(
Mà hình như những ng cùng trúng tuyển ko cùng ký 1 ngày thì phải, ko hiểu luôn :(

Không hiểu sao mình rớt rồi. Mà giờ lại được gọi bổ xung nữa hic. Cũng vui lắm mà không biết sao lạ dậy. Vẫn không tin mình lại có thể đậu lại. Các bạn có ai như mình không cho mình góp ý đi.

mấy bạn ơi lương thử việc của kế toán là bao nhiêu z

- - - Updated - - -

Không hiểu sao mình rớt rồi. Mà giờ lại được gọi bổ xung nữa hic. Cũng vui lắm mà không biết sao lạ dậy. Vẫn không tin mình lại có thể đậu lại. Các bạn có ai như mình không cho mình góp ý đi.
bạn chi nhánh nào vậy ? :D chúc mừng bạn nhá

chúc mừng bạn, bạn đã được gọi lên gặp giám đốc chưa,đã biết kế hoạch sắp tới là gì chưa,khi nào kí hợp đồng thử việc, khi nào bắt đầu làm?

CM bạn nhé! Chắc có bạn nào có chỗ làm khác rùi nên ko đi hoàn thiện hồ sơ bên BIDV và bạn là ng có điểm gần nhất nên đc gọi :D

có đứa bỏ ko làm cậu ạ, hoặc người ta cần thêm người thì gọi.

- - - Updated - - -

đỗ BIDV thì ... năng lực 50% còn lại là relationship. ko có cái đó e rằng tỷ lệ đỗ là 5%/ cả hệ thống. true life.

Ở Vĩnh Long bạn ơi. Các bạn kia đã thử việc từ thứ 2 rồi.
mấy bạn ơi lương thử việc của kế toán là bao nhiêu z

- - - Updated - - -

bạn chi nhánh nào vậy ? :D chúc mừng bạn nhá

- - - Updated - - -

Chưa nữa thứ 2 kêu mang hình theo lên ngân hàng, người ta dẫn đi khám sức khỏe. Sao mà lo chu đáo quá hj.
chúc mừng bạn, bạn đã được gọi lên gặp giám đốc chưa,đã biết kế hoạch sắp tới là gì chưa,khi nào kí hợp đồng thử việc, khi nào bắt đầu làm?

Ngân hàng chính sách xã hội đang tuyển dụng năm 2012 trên toàn quốc. Bạn nào có thể thông báo cho các bạn khác dùm mình đi. Mình không thể gởi chủ đề mới được. Mình cảm ơn nhiều! http://www.vbsp.org.vn/

Có ai nghe nói gì về chuyện có hay không 1 bài test nữa sau 2 tháng thử việc không zậy mọi người ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,687
Thành viên mới nhất
Xuongmaytuivai
Back
Bên trên