BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Có ai đi gặp mặt hôm nay không vậy? Có phải nộp bằng gốc không mọi người?

Bọn mình nhận việc được mấy ngày rồi, và mấy chị bảo chỉ cần hồ sơ hôm trước mà mình có công chứng rồi thì khỏi nộp bản gốc theo làm gì, bổ sung thêm sổ học bạ cấp 3 là đủ (có ai thiếu CMND, HỘ KHẨU, SƠ YẾU LÝ LỊCH).

Bọn mình nhận việc được mấy ngày rồi, và mấy chị bảo chỉ cần hồ sơ hôm trước mà mình có công chứng rồi thì khỏi nộp bản gốc theo làm gì, bổ sung thêm sổ học bạ cấp 3 là đủ (có ai thiếu CMND, HỘ KHẨU, SƠ YẾU LÝ LỊCH).
Bạn ở Chi nhánh nào vậy? trong page trước có bạn nói là phải nộp bằng gốc nên không biết thế nào:(

Kinh vậy :| Chi nhánh mình chỉ yêu cầu cái giấy nào chưa công chứng thì công chứng thôi. Nộp 105k làm thẻ cuối tháng trả lương nữa =))
Và thông báo là chậm nhất 1-10 kí hợp đồng, mấy nay ngồi đọc quy chế, không gian giao dịch BIDV .. buồn ngủ điên đảo

b ơi gủi vào nguyennguyet.2203 gmail hộ mình nhé. bít là rớt nhưng vẫnuoons nhìn tận mắt, có điểm thì b gủi cho mình lun với nhé

Mọi người ai ký hợp đồng về có biết chỉ tiêu tín dụng ntn ko? Chỉ tiêu trong 2 tháng thử viêc ntn hả mọi người?

Sáng thứ 2 đi làm rồi, nhanh quá, mới bàn giao công việc ở NH cũ xong hôm nay. Haizz, ko có thời gian mà nghỉ ngơi nữa. Bạn nào chưa có kết quả thì e là ko có nhiều hi vọng nữa đâu. Mình cũng 2 năm ra trường, thi mười mấy cái ngân hàng rồi, ngậm đắng nuốt cay nhiều, rớt lên rớt xuống, làm việc 2 năm cho 2 ngân hàng, từ chối cơ hội vào ACB, VIB, làm quan hệ khách hàng cực kinh khủng, giờ thì mới bắt đầu thấy sự cố gắng được trả giá khá xứng đáng. Nên các bạn chưa đậu hay vững niềm tin, tự trau dồi và học thêm nghiệp vụ, mình tin là moị người sẽ thành công, sớm hay muộn một chút thôi, đừng bao giờ bỏ cuộc và nản :)

Nghe nói BIDV có tuyển bổ sung cán sự nữa đó các bạn. Có bạn nào có biết vụ đó không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,499
Thành viên mới nhất
game789clubllc
Back
Bên trên