BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Tui có biết ông không ta ? Hôm bữa ông phỏng vấn sáng hay chiều, thứ tự thứ mấy ?
Cùng chi nhánh ah. Do tui thấy ông nói là có kết quả trên UB nên tui chạy lên coi thôi. Tui phỏng vấn thứ 6 là Nam. hehe. Ê, dù gì cũng xem ông nhờ xem kết quả dùm tui luôn được không? Tui chờ mệt mỏi quá rồi. Ah, mà có phải ông là cái thằng cao cao, ốm ốm không, học ĐH ngân hàng.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cùng chi nhánh ah. Do tui thấy ông nói là có kết quả trên UB nên tui chạy lên coi thôi. Tui phỏng vấn thứ 6 là Nam. hehe. Ê, dù gì cũng xem ông nhờ xem kết quả dùm tui luôn được không? Tui chờ mệt mỏi quá rồi. Ah, mà có phải ông là cái thằng cao cao, ốm ốm không, học ĐH ngân hàng.
Không phải ông ơi. Tui học UEH á, khoa NH, phỏng vấn thứ 8 đó. Tui biết ông rồi. Hình như quê ông ở Huế. Đúng không ?

hum nay sở 2 nhắn tin làm mình tưởng đậu rồi đọc lại là mai dán kết quả thí sinh lên xem. đúng là bá đạo thật. Làm cái độ hấp dẫn lên cao luôn, đêm này làm sao mà ngủ đây trời

Thấy bạn t thi chi nhánh Hà Nam bảo là không đậu người ta cũng gọi điện bảo điểm Phỏng vấn và điểm chuẩn mà cậu, hình như chuẩn là 80đ. Chiều nay bạn t được gọi rồi đó

Đã chia tay vs nhiều thành viên, chắc nốt mai là mình cũng lên đường rồi :D, sắp tạm biệt topic thấy ngậm ngùi quá :D

mình gọi nh lại nhận được câu trả lời là "giờ vẫn chưa có, khi nào có sẽ thông báo" thế là sao nhỉ??
Bá đạo thế, mình gọi lên a ấy còn đọc điểm vs ngồi tâm sự 1 lúc mà

Trong khi mẹ mình hôm qua lên hỏi vẫn bảo chưa có kq
C nhà có gần không lên cn thử xem, thấy anh ấy bảo dán điểm rồi đó

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,494
Thành viên mới nhất