BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mấy lần mình gọi cũng bảo là có rồi cơ mà không chịu thông báo. Ý bạn có hỏi được người quen kết quả cho bạn chưa? ^^

Chi nhánh BIDV Ninh Bình gọi rồi các bạn nhé, vừa có tin cách đây vài phút. Thứ 2 đi kí hợp đồng thử việc :-X

Mấy lần mình gọi cũng bảo là có rồi cơ mà không chịu thông báo. Ý bạn có hỏi được người quen kết quả cho bạn chưa? ^^
Uhm, mới hôm qua mình gọi lên là nói chưa có. Giờ mới biết là đã có kết quả. Người quen mình hẹn mình ngày mai mới xem giùm mới chít chứ. Sốt ruột quá

Mấy lần mình gọi cũng bảo là có rồi cơ mà chưa chịu thông báo nữa. Ý bạn có hỏi được người quen kết quả cho bạn chưa? ^^

Sở 2 chiều mai từ 4h dán kết quả roài. Nhận tin nhắn thông báo mà tim đập binh binh :p. Sao nhắn tin báo ra coi mà không nhắn ai đậu ai rớt luôn nhỉ, sốt ruột huhuhu.

Đông Hải Phòng có danh sách rùi nha, chắc chậm thì sáng mai dán ở chi nhánh và báo các b thui,hi.Chúc mừng các b pass đợt này nha, t thì tạch rùi :(

Sở 2 chiều mai từ 4h dán kết quả roài. Nhận tin nhắn thông báo mà tim đập binh binh :p. Sao nhắn tin báo ra coi mà không nhắn ai đậu ai rớt luôn nhỉ, sốt ruột huhuhu.

sao mình chưa nhận được tin nữa, bạn coi chưa vậy? cho mình biết tên kế toán ai đậu đc hok?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch
Back
Bên trên