BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

hic, có bạn nào thi tín dụng chi nhánh Thái bình không vậy? Chờ đợi sốt ruột quá..k bít trượt or đỗ để còn tính cơ:(

mình đỗ rồi, theo chỉ tiêu là 2 ktoán, 4tín dụng, vậy mà mình là ngườj duy nhất trúng tuyển vị trí kế toán và 5 bạn khác thì trúng tín dụng. sax, con trai làm kế toán có tương lai ko mọi người mà mình thấy ai cũng thích vào tín dụng vậy?

mình đỗ rồi, theo chỉ tiêu là 2 ktoán, 4tín dụng, vậy mà mình là ngườj duy nhất trúng tuyển vị trí kế toán và 5 bạn khác thì trúng tín dụng. sax, con trai làm kế toán có tương lai ko mọi người mà mình thấy ai cũng thích vào tín dụng vậy?

chi nhánh nào vậy bạn??

Bạn ơi, chắc không b? Để lát mình còn chạy lên chi nhánh xem thử. Hôm qua gọi bị gắt quá nên giờ hơi sợ ^^

Có tin cho các bạn ở SGD3 thi cùng mình đây, danh sách điện tử đã về nhưng giám đốc hiện đang đi công tác nước ngoài nên chưa gọi cho người trúng tuyển và dự kiến đầu tháng 10 mới bắt đầu đi làm, các bạn cứ chờ tiếp đi nhé :(. Ai đỗ hiện giờ mình chưa biết :(
thks bạn nhé, còn đợi giám đốc đi công tác về nữa cơ ah, không biết bao h thì dán điểm bạn nhỉ, các chi nhánh khác dán hết rùi, có thông tin gì mới thì ới mình nha!^^

Bạn ơi, chắc không b? Để lát mình còn chạy lên chi nhánh xem thử. Hôm qua gọi bị gắt quá nên giờ hơi sợ ^^
Mình nghe bạn mình nói. Cũng không biết nữa. Nãy mình có điện thoại cho chi nhánh nhưng họ không trả lời. Chắc thấy số quen

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên