BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

BIDV "Đông ĐăkLăk" mới gọi nhé các bạn,( bạn mình hôm qua ở "Bình Thuận" + "Bảo Lộc Lâm Đồng" cũng đã được gọi)\m/

con trai mà làm bên kế toán BIDV mình cảm thấy cứ thế nào ấy nhể, thấy toàn các bạn nữ đăng ký thi ko hà?
chả có nhẽ...
Hum pv vị trí kế toán có 1 mình mình là nam, tán mấy em thi kế toán cùng mà chả có ai cạnh tranh cả. Mình thấy tiếc vì ko đăng ký thi bên tín dụng, con trai làm tín dụng có vẻ phù hợp hơn, làm kế toán thì, hiccc.
Có huynh đệ nào cùng cảm xúc như vầy ko, ới 1 tiếng đi, anh em ta nâng chén tiêu sầu nào!

Lãng tử thì không nên nói tiếng sầu
Lúc sầu đã có rượu làm vui
Không tửu thì ta tìm đến hoa
Dại gì ngồi một chỗ than sầu

Là lãng tử cho xứng danh lãng tữ
Đường đời ngang dọc bước lang thang
Có buồn ta củng nên bước tiếp
Để cuộc đời biết lãng tử là ta
Mình cũng kê toán. lúc đầu nộp đk là tín dụng nhưng chị phòng nhân sự thấy mình học kế toán nên chuyển qua cho thi kế toán, đến sát ngày thi còn 4 ngày nữa mới thông báo là thi kế toán. chậc, hãi quá, thôi đâm lao theo lao, may mắn thế nào mà lại đậu. Hôm pv thì 1 mình mình chọi với 5 e kế toán.oài.buồn vãi. Sau này cứ ngồi làm kế toán một cục cả ngày chắc bị trĩ mà chết quá :-s

t cũng 1 mình là nam thi kế toán đây, dòng đời xô đẩy, lúc đầu là nộp vị trí Tín dụng, rồi đến bị Giám đốc nhân sự bảo nếu k nộp kế toán thì chẳng nhận luôn vì tín dụng nhiều rồi, và rồi đi thi, cả toàn danh sách mình mình là nam, phỏng vấn cũng mình mình là nam, chẳng có ai khác, rồi thấy bảo phòng kế toán thiếu nam....chẳng hiểu thế nào nữa???
Đồng cảnh ngộ, mình pv cũng 1 mình mình chọi với 5 nữ. Nhưng may mắn hơn đi thi có còn có thêm một người là nam :D

hà nam đã có chưa các bạn????/ nếu ai ở hà nam thì lên tiếng nhé. t chỉ sợ mỗi t k được gọi thôi.hichic

chi nhánh hải dương đã dán kết quả rồi đấy các bạn
cậu lên xem chưa? cậu mà lên xem chụp lại cái nhé, hay xem giúp mình kết quả tín dụng có ai tên lan không với nhé, chắc tớ không được,đang đi chwoi xa cũng chẳng muốn về xem hi, thankss nhé

hà nam đã có chưa các bạn????/ nếu ai ở hà nam thì lên tiếng nhé. t chỉ sợ mỗi t k được gọi thôi.hichic

Theo mình được biết Hà Nam có danh sách rùi đấy Ho đãgwui về rồi. Mình nhờ người hỏi được rùi. đã trượt nhưng vẫn ngóng xem mình đứng thứ bao nhiêu để rút kinh nghiệm hjx. Cậu gọi theo số Anh Dũng phòng nhân sự 0979562999. cậu gọi điện thì hỏi xem bao h dán điểm và đi làm nha.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,519
Thành viên mới nhất
nhacaivn88icu
Back
Bên trên