BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Tuột mất #5000 :(
Chính thức lên lầu 5. Hy vọng ngày mai các CN sẽ báo hết, chúc cả nhà ngủ ngon mai lấy sức ngóng tiếp ;)

Tình cảnh của ban giống mình quá đi :( Hiện tại mình đang làm tại Hội sở MB, vị trí Chuyên viên chăm sóc khách hàng MB247, phải nói là môi trường làm việc ở đây tuyệt vời lắm :( còn nữa là sắp tới MB chuyển hội sở sang...sát ngay nhà mình. Mình cũng mới đỗ CVQHKH Doanh nghiệp của BIDV chi nhánh, giờ vẫn đang phân vân. Nhưng dù sao t vẫn muốn đc làm tín dụng hơn, chắc t là con trai và còn trẻ, còn va vấp học hỏi được :D
Ubers cho mình thêm lời khuyên được không ?
Bạn giỏi wa',tìm đc môi trường làm việc tuyệt vời nữa, vì mình mới ra trường mình mà được như b chắc chắn chọn MB

Tình cảnh của ban giống mình quá đi :( Hiện tại mình đang làm tại Hội sở MB, vị trí Chuyên viên chăm sóc khách hàng MB247, phải nói là môi trường làm việc ở đây tuyệt vời lắm :( còn nữa là sắp tới MB chuyển hội sở sang...sát ngay nhà mình. Mình cũng mới đỗ CVQHKH Doanh nghiệp của BIDV chi nhánh, giờ vẫn đang phân vân. Nhưng dù sao t vẫn muốn đc làm tín dụng hơn, chắc t là con trai và còn trẻ, còn va vấp học hỏi được :D
Ubers cho mình thêm lời khuyên được không ?
bạn này giỏi thật đấy, chúc mừng nhé, chi nhánh mình thì ko biết lúc nào có kq. haizzz

hóng mãi, tự nhủ là 500p thì sẽ biết kết quả thôi, thế mà 501 rồi vẫn im ỉm :( chi nhánh mình lần nào cũng chậm!

mình mới điện lên sở 2, chị gì đó phòng nhân sự nói là cuối tuần này sẽ dán kết quả. Mình hỏi thêm là như vậy kết quả đã về chi nhánh rồi phải ko chị? chị ko trả lời vào vấn đề mà cứ nói theo dõi trên website thôi.Mình nghĩ chắc chi nhánh đã có điểm ai có người quen hỏi dùm

Website BIDV "chết" từ tối wa đến giờ. Quá tải do các bạn vào quá nhiều hay là...đang up kq? Chúng ta cùng chờ xem.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên