BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Thế từ HO phản hồi lại chi nhánh danh sách có thay đổi ko nhỉ? ko sao lâu quá vầy :(

Theo như mình biết thì hầu hết các chi nhánh đều gửi danh sách lên HO từ cách đây hơn 2 tuần, chậm trễ là do HO chưa gửi lại về cho CN để thông báo cho ứng viên thôi bạn ạ.

SGD1 chưa gọi thui, chứ có dsach lâu rùi các bạn ạ.công nhận đợi chờ mệt mỏi thiệt

Chắc bạn boy hả? Chứ mình girl nên ko thích môi trg áp lực như VTB (dù chỉ là nghe kể thui) :D
Dù thế nào thì cũng chúc bạn thành công trên con đường sắp chọn ;)

dở hơi....ẹc ẹc vietin chi nhánh cấp 1 và hội sở thì girl là chủ yếu đó cô nương thích sự bình lặng ạ...phải thử thách mới phát ttrien bản thân

Chia sẻ với các bạn 1 chút nhé, mình có được biết là hiện nay Chủ tịch HĐQT đang bị ốm, nghỉ dưỡng tại quê. Nếu đây là một trong những lý do khiến HO chậm trễ thì các bạn cũng đừng nên sốt ruột na. T thì k sốt ruột nữa vì đã hỏi được là tạch roài. Chúc mọi ng may mắn nhé ^^

Chi nhánh Tây Sài Gòn đã có kết quả các bạn nhé. Mình được gọi báo đỗ từ chiều tối hôm qua, giờ mới lên update cho mọi người nè :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,545
Thành viên mới nhất
coldkingdommerc
Back
Bên trên