BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Bắt tay đi bạn. Trên topic này bạn có thể tìm thêm bạn tungkt91, minhnhattung để bắt tay hay sao ấy:))
Chắc sáng mai fai lên CN coi "kết quả chung cuộc" mới đc. Ít ra cũng phải biết mình có thay đổi thứ hạng ntn sau phỏng vấn hay ko chứ:))
hê hê hê ohm, nice to meet you!

Bắt tay đi bạn. Trên topic này bạn có thể tìm thêm bạn tungkt91, minhnhattung để bắt tay hay sao ấy:))
Chắc sáng mai fai lên CN coi "kết quả chung cuộc" mới đc. Ít ra cũng phải biết mình có thay đổi thứ hạng ntn sau phỏng vấn hay ko chứ:))
Là mai dán điểm rồi hả TungTran

Có bạn nào ở Gia Lai được thông báo ngày ký hợp đồng và dự lớp tập huấn chưa vậy? ><

uhm..xem để bít..rút kinh nghiệm cho năm sau =)) Năm nay đau quá >"<

Là mai dán điểm rồi hả TungTran

Ở cách đây 3-4 page có bạn bảo bắc SG dán điểm rồi đó bạn. Mà tại bây h đang mưa nên lười đi coi coi, nếu thứ hạng mình cao cao mà vẫn rớt thì còn ghi vào mục "thành tích" trong CV ứng tuyển mấy NH sau là "lọt vào top... của đợt thi tuyển BIDV" :)):))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên