BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

tớ cũng mới nhận được tin báo đỗ hồi chiều. tớ học tàm tạm, ngoại hình bình thường, tiền bạc k có, quen biết lại càng không. (Vậy thì k như 1 vài bạn nói phía trước nhé, tự lực vẫn vào được)
Nhưng mọi ng tư vấn giúp tớ với, tớ đỗ tín dụng cả Vietcom và BIDV, nên đi làm cái nào mọi ng?
Chị ơi, chị giỏi thế. Hic. Em khâm phụ chị quá

:-<
Thôi đi ngủ, mai chắc là sẽ biết hết thôi :(
Lạy trời thương con, cho con thoát khỏi cảnh thất nghiệp dài hạn này đi ạ...bla...bla...[-O<

tớ cũng mới nhận được tin báo đỗ hồi chiều. tớ học tàm tạm, ngoại hình bình thường, tiền bạc k có, quen biết lại càng không. (Vậy thì k như 1 vài bạn nói phía trước nhé, tự lực vẫn vào được)
Nhưng mọi ng tư vấn giúp tớ với, tớ đỗ tín dụng cả Vietcom và BIDV, nên đi làm cái nào mọi ng?

Giỏi quá :X
Chọn Vietcom đi bạn :)

H mới đầu tuần mà chị ấy phán tuần này không có, lại đau tim thêm tuần nữa rùi:)) Đúng là ko có j lãng phí thời gian hơn việc chờ đợi và hi vọng cậu ạ. Ngày nào t cũng phải vào topic này đọc hết cmt:))
Cmt nhiều thì mau lên cấp và được nhiều tín dụng ;))

chưa qua đêm..mà mình đã khóc rồi nè bạn Thôi..kiếm cơ hội khác vậy...
Cười nhe răng như vậy mà bảo là khóc ah. =D>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ơ, hóa ra là chưa có kết quả à? Đi phỏng vấn về chán quá, cứ nghĩ là trượt rồi nên chẳng phản ứng gì :)) Ô thế là vẫn có hy vọng xao? :">

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên