BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình CN Mỹ Phước, ủa mà bạn,v1 65, vậy bạn đứng thứ mấy?
kế toán 3 người được phỏng vấn, lấy 1, mình đứng thứ 2, bạn đầu 69. Bạn của bạn v1 69d hả, vậy phải bạn nữ, người nhỏ nhắn, xinh xinh, bạn ấy được phỏng vấn đầu tiên, đâu hết cả 30ph áh.

tớ cũng mới nhận được tin báo đỗ hồi chiều. tớ học tàm tạm, ngoại hình bình thường, tiền bạc k có, quen biết lại càng không. (Vậy thì k như 1 vài bạn nói phía trước nhé, tự lực vẫn vào được)
Nhưng mọi ng tư vấn giúp tớ với, tớ đỗ tín dụng cả Vietcom và BIDV, nên đi làm cái nào mọi ng?

vcb hay bidv còn tùy theo tỉnh b chi nhánh nào làm việc tốt hơn. nói chung thì môi trường bên vcb tốt hơn. mà ngưỡng mộ quá!bạn pro thật! b thi chi nhánh nào thế

tóm lại là đến hôm nay chưa được gọi có còn hi vọng ko đây??? sao thấy nóng ruột nóng gan quá!!!

kế toán 3 người được phỏng vấn, lấy 1, mình đứng thứ 2, bạn đầu 69. Bạn của bạn v1 69d hả, vậy phải bạn nữ, người nhỏ nhắn, xinh xinh, bạn ấy được phỏng vấn đầu tiên, đâu hết cả 30ph áh.
bạn mình thi TD, nếu là td thì đúng ng rôi đó :)
mình out rôi bạn

BIDV chi nhánh Thành Đô có kết quả chưa cả nhà ơi. Không biết thế nào nhỉ? Lâu qua!!!!!!!!!!!!!!!

toàn là mấy chi nhánh ở miền bắc với nam rôm rả nhỉ.sao không thấy miền trung đâu hết.có ai có mặt chi nhánh bắc quảng bình hét to lên nge coi bà con ởiiijiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên