BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Thôi, chúng ta cứ phải tập "tầm nhìn trung và dài hạn" đi, hi vọng là trong tuần này có. Còn nếu đến t6 ko có thì lại...hi vọng là tuần sau có. Tuần sau mà ko có nữa thì... topic này sẽ vượt 500 page:)) cứ theo "kì hạn tuần" đi, chứ cứ đếm từng ngày thế này sốt ruột chết!!

Mình thi TD bạn ơi, bữa pv cũng tạm thôi. Bữa bạn pv tốt hok? Tình hình là mọi người đều chờ đợi, k biết đến khi nào mới có kq đây?!:-?
Mình KT, hình như bạn cũng KT? bạn pv ok lắm pk? Ngày nào mình cũng hóng, cũng hy vọng... k biết có thất vọng k nữa..:-s

theo tin tình báo mình nhận được là 15-9 bắt đầu đi làm. Hiện tại hội sở vẫn đang giữ danh sách, khoảng ngày mai mới bắt đầu gửi về lại các chi nhánh. Tình hình là tiếp tục chờ đợi. Bạn nào có người quen thì chắc biết kết quả hết rùi.

có ai thì BIDV ở gia lai không ? có nghe được tin tức gì ko ? lúc vào pv thấy người ta cơ cấu trước rồi. nhưng vẫn muốn xem kq ntn :(

theo tin tình báo mình nhận được là 15-9 bắt đầu đi làm. Hiện tại hội sở vẫn đang giữ danh sách, khoảng ngày mai mới bắt đầu gửi về lại các chi nhánh. Tình hình là tiếp tục chờ đợi. Bạn nào có người quen thì chắc biết kết quả hết rùi.

Ít nhất là phải như thế này, mình cũng mong 1 nguồn tin đáng tin cậy, vậy mới yên tâm mà chờ đợi, hi hi, cảm ơn bạn nhiều nhé!

bạn tên gì vậy, nếu hỏi được tui hỏi cho, tui có người quen làm ở bidv gia lai. Nghe kể bữa chọn ai đậu ai rớt căng thẳng lắm lun, họp từ sáng kéo qua chiều. Vì hình như là có mấy chục ng pv mà chỉ chọn mười mấy ng đó phải k (tui k nhớ rõ), trong khi đó ít nhiều gần như ai cũng có gửi gắm hết, bỏ ai cũng không đành, nên phải cân nhắc gê lắm, cân lên cân xuống coi nhà ai gửi nặng hơn, quyền to hơn.

17 đi làm nhé các b, mình đậu H.O và sáng nay đã hoàn thiện hồ sơ, nhận vị trí công tác. Chắc mai kia là có kết quả thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên