BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Thôi, chúng ta cứ phải tập "tầm nhìn trung và dài hạn" đi, hi vọng là trong tuần này có. Còn nếu đến t6 ko có thì lại...hi vọng là tuần sau có. Tuần sau mà ko có nữa thì... topic này sẽ vượt 500 page:)) cứ theo "kì hạn tuần" đi, chứ cứ đếm từng ngày thế này sốt ruột chết!!
TungTran thì đậu chắc rồi nên ko cần phải lo :))

có ai thì BIDV ở gia lai không ? có nghe được tin tức gì ko ? lúc vào pv thấy người ta cơ cấu trước rồi. nhưng vẫn muốn xem kq ntn :(
GIA LAI nè bạn, hm qua gọi lên ngta kêu đang chờ duyệt danh sách ở TW, có cơ cấu gì đâu mà bạn phải đoán già đoán non vậy.hi. Bạn mình thi ở mấy chỗ khác đậu liên hoàn ko có chuyện chạy chọt...Yên tâm mà chờ đi nếu bạn phỏng vấn tốt, hồ sơ đẹp và ngoại hình chuẩn..hi

oh la là, bạn Ngọc học kte ở Trung Mỹ Tây đây hử, hix hix chờ kq lâu quá, sốt hết cả ruột, nhanh nhanh bít rớt để còn nộp nh khác nữa. đợi trong tuần này đi bạn. có facebook ko cho nick cái coi:)

:)) Đi xa tít tắp mù khơi như vậy mà vẫn gặp được đồng môn gần nhà thì đúng là quý hóa rùi, gặp trên ub thế này cũng k ngờ luôn á :D
Tớ k đợi BIDV nữa, kiếm chỗ khác rùi :D Khi nào biết tin đậu nhớ khao 1 chầu nhé, nhà gần xịt thế, đậu mà k khao, mai mốt đi ra đường, lỡ gặp thì tiêu á :D Mọi chi tiết về đậu và khao xin liện hệ fb nhé :))

BIDV là khả quan nhất..nhiều hi vọng nhất..nên mình vẫn đang hóng từng giờ từng phút :)) chúc bạn may mắn..Mong là đc làm đồng nghiệp. :)
BIDV nói chung là NH phỏng vấn khá thú vị..Riêng mình thì toàn pv về tình huống..VCB thì đot đó có cơ cấu và chỉ có 1 slot nên PV không có gì cả,giống lấy lệ.VietinBank thì mình đánh giá cao tính nghiêm túc chuyên nghiệp trong PV,mình cũng trả lời các câu nghiệp vụ rất tốt,nhưng mà vị trí V1 của mình lá 5/12 nên...hix..ACB thì thực sự pv hay,sát với công việc sau này và đặt ứng viên vào vị trí mà ứng viên ứng tuyển,tiếc đó là lần đầu của mình ,k có sự chuẩn bị kĩ nhất nên đồng nghĩa với thất bại...
Nói chung là tại bản thân tất cả thôi...Mỗi lần mình đều rút ra 1 kinh nghiệm gì đó,và có sự chuẩn bị kĩ hơn và tạo ra sự khác biệt mới mong thành công hơn các bạn khác..

Cố lên t ơi, chúc t may mắn nhé :)

theo tin tình báo mình nhận được là 15-9 bắt đầu đi làm. Hiện tại hội sở vẫn đang giữ danh sách, khoảng ngày mai mới bắt đầu gửi về lại các chi nhánh. Tình hình là tiếp tục chờ đợi. Bạn nào có người quen thì chắc biết kết quả hết rùi.

Có chắc chắn là mai có ko bạn ơi, mình hồi hộp quá. Mà danh sách đậu của chi nhánh HO có thay đổi ko bạn, Mình có người quen nói là danh sách mình ko có mới chết chứ.hichic

TungTran thì đậu chắc rồi nên ko cần phải lo :))

Biết mày là ai rồi:)) kể ra anh Ocean cũng nhanh nhạy ghê ha, dòm sơ tên là biết ai rồi. Phải nhanh nhạy thế thì mới kiếm dc và giữ chân khách hàng dc chớ. Thế thì làm sao đàn em phỏng vấn BIDV qua nổi anh dc:))

Biết mày là ai rồi:)) kể ra anh Ocean cũng nhanh nhạy ghê ha, dòm sơ tên là biết ai rồi. Phải nhanh nhạy thế thì mới kiếm dc và giữ chân khách hàng dc chớ. Thế thì làm sao đàn em phỏng vấn BIDV qua nổi anh dc:))
thằng Tùng mài đậu vietin rồi, hóng bidv làm cái ghề, lượn nhanh ko ăn gạch bi h.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,868
Thành viên mới nhất
Mksportred
Back
Bên trên