BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Ừ, chính xác là như thế, mình còn nhớ lúc đó đề 2 bị sai câu 2 vì có 2 đáp án c, nên chọn câu c kèm đáp án số cụ thể.
uh, t cũng tính thế nhưng định hỏi bạn kia biết điểm rùi mà thấy cao xem làm thế có đúng ko? nhưng bạn ấy đề 1

Ai chi nhánh Hà Tĩnh biết điểm ko? Chiều nay qua 2-3 lần mà chưa thấy dán thông báo
:)|

Sở 1 có điểm từ sáng nay rùi, dán hay chưa thì tớ cũng không rõ vì chả ra đc mà nhìn. Có điều vẫn chưa công bố điểm chuẩn nên chả biết đằng nào mà lần. Tớ thì trượt rùi. Điểm tậm tịt lắm :)), quay về làm NH vườn của tớ thôi :))
Ban oi, the hom nay So 1 co goi dien cho nhung ban qua vong 1 ko nhi? Nghe ben webkinhte bao so 1 lay 83 nguoi di phong van ke ca 15 ban dac cach, choang qua di mat :((

chi nhánh Hoàn kiếm đã gọi pv. mình dc gọi 24 pv mà chả biết mình dc bao nhiêu điểm cả :)

tớ cũng Hoàn kiếm này, điểm chuẩn KT ở hoàn kiếm là NV 50, TA 40, và có 14 người vào vòng pv kế toán nhé. Có dán danh sách rồi đấy, sáng mai mọi người qua mà xem :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,549
Thành viên mới nhất
milantiyu03
Back
Bên trên