BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Haiza, tại mình chờ mãi thì không sao, tự nhiên nghe bạn mình nói là bạn nó được rồi, mà không biết là được cn gọi hay do quen biết, nên thấy lo ghê gớm, mà thấy mấy bạn GL trên diễn đàn cũng im re luôn, hơi có chút hy vọng, chắc chờ tới mai mà không được thì thứ 2 lên coi điểm thử. Mình tên An, sdt: 01664 826 996. :D
Tui cũng ở cn Gia Lai nè, im lìm àh, tự dưng sợ out quá, định lên xem mà có bạn nói là chưa có điểm nên thôi, bữa giờ vác mặt lên đó hoi 2 lần rùi ,ngại quá ^,^
bạn có thể liên lạc với tui qua số này 0905.072.100 Phương

bạn nào biết vì sao các chi nhánh ém điểm lâu vậy ko? thấy bảo điểm về chi nhánh là thứ 4 mà sao đến bh vẫn chưa công bố zậy trời?

bạn nào biết vì sao các chi nhánh ém điểm lâu vậy ko? thấy bảo điểm về chi nhánh là thứ 4 mà sao đến bh vẫn chưa công bố zậy trời?

Bạn ơi, chịu khó đọc hết thì thấy mà. Các chi nhánh còn quyết định ngày pv mà. Chờ đợi thôi. Chắc là sang tuần sau đều phỏng vấn hết đấy, cứ chuẩn bị đi thôi.

SGD1 có điểm chưa vậy các bạn, ko biết dán điểm chưa nhỉ?

Sở 1 có điểm từ sáng nay rùi, dán hay chưa thì tớ cũng không rõ vì chả ra đc mà nhìn. Có điều vẫn chưa công bố điểm chuẩn nên chả biết đằng nào mà lần. Tớ thì trượt rùi. Điểm tậm tịt lắm :)), quay về làm NH vườn của tớ thôi :))

Tớ cũng ở CN Bắc HY:D Bạn thi KT hay TD? Tớ thi KT, vừa mới đc gọi xong. Nghe tiếng chuông đt với số lạ mà đau hết cả tim! Tớ đc 53 điềm TA và 75 điểm NV. Chiều 24/08 thì phỏng vấn.
điểm nghiệp vụ bạn cao thật đấy, cho mình hỏi bạn có thi đề 2 không? câu cuối kết quả là gì hả bạn?
Câu cuối của đề 2 kết quả là 870 đó bạn ơi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên