BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

đề avan của mình cũng ko có bài dịch có bạn nào thi khu vực tây nguyên giống mình ko

Đề nào cũng có phần dịch từ Anh sang Việt nhé, bạn nào không có thì khả năng cao là đề thi bị in lỗi.
Vì phòng mình có cả Hà Nội lẫn các tỉnh dự thi, thấy đề thi chỉ phát theo chắn lẻ, không hề hỏi ai thi chi nhánh ở HN, ai thi chi nhánh Tỉnh.
Trước khi làm bài, các bạn nên kiểm tra số trang xem có đủ ko, như hôm qua môn Nghiệp vụ mình bị thiếu mất 1 trang, may mà kiểm tra, thế là xin đổi đề.

Như đề Tiếng Anh ở cuối bài dịch có dòng This is End of the Test (mình ko nhớ chính xác từng câu chữ nhưng đại loại là thế)
Bài dịch của đề 1 nói về Ngân hàng Nhà nước và các chính sách :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
T làm câu 2 lại là giảm 17 tỷ, tỷ lệ góp 20 - đến dưới 50% là liên kết thì phải
t viết nhầm, t tính ra là giảm 15 tỷ; vì tớ cho cái hạch toán lãi bổ sung là nợ 1113 và có 709, nên chênh ra 2 tỷ so với bạn. Vì theo t biết thì khi ngân hàng chuyển nhóm nợ, phần lãi chưa thu được đã bị xoá và hạch toán theo dõi ở 941; khi nào lại thu được thì hạch toán vào thu nhập khác từ hoạt động tín dụng.

Cả phòng mình thi có thấy ai có bài dịch đâu. Nếu thiếu vậy thiếu cả phòng à
bạn mình thi phòng khác cũng bảo ko có dịch

t viết nhầm, t tính ra là giảm 15 tỷ; vì tớ cho cái hạch toán lãi bổ sung là nợ 1113 và có 709, nên chênh ra 2 tỷ so với bạn. Vì theo t biết thì khi ngân hàng chuyển nhóm nợ, phần lãi chưa thu được đã bị xoá và hạch toán theo dõi ở 941; khi nào lại thu được thì hạch toán vào thu nhập khác từ hoạt động tín dụng.

ban oi, nguoi ta tra bang chuyen khoan ma, nen no 4211, co 79 chu ban

Như đề Tiếng Anh ở cuối bài dịch có dòng This is End of the Test (mình ko nhớ chính xác từng câu chữ nhưng đại loại là thế)
Bài dịch của đề 1 nói về Ngân hàng Nhà nước và các chính sách :D

Mình cũng có cái dòng này :D, đề Tiếng Anh số 02 có 7 trang, đề nghiệp vụ số 02 có 9 trang.

Mới thi xong hum qua, giờ ol đã thấy ace bàn tán sôi nổi >>>số page tăng đáng kể thiệt^^
Công nhận đề Bidv năm nay đổi mới thiệt,rộng+có xu hướng tặng tủ cho thí sinh, mình chờ mãi npv, irr, hmtd mà chả thấy đâu...T ngó qua đề thấy câu 15d cuối+ 5d luận cho next lun tập trung time vào xử lý 80d còn lại (toàn làm theo ý hiểu) cơ mà ra về vẫn thấy mơ hồ>>hên xui chỉ biết hi vọng :!!
Mọi người chú ý phòng nào mà đề tiếng anh k có bài dịch thì đó là do chi nhánh tỉnh(KV 3 thì phải) chỉ yêu cầu trình B tiếng anh đầu vào thui
ps: NV mà làm như được TA có phải giờ này mình ăn chơi nhảy múa rùi k X_X

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,523
Thành viên mới nhất
chermerch
Back