BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

đúng rùi bạn ạ. nta phân ra khu vực A, B cơ. Nên nếu nv1 bạn Đkí ở HN, nv 2 ph ở tỉnh kh , hoặc CN Đông HN, Thành đô, Sơn tây ý. Bạn đọc kĩ vào.

các bạn ơi cho mình hỏi là mình fai đến nộp hồ sơ trực tiếp hay nhờ người nộp hộ cũng được vậy?

Ở các tỉnh như Quảng Trị chỉ tiêu tuyển thấp hơn mấy tỉnh khác thì phải a? hiax, bon chen mà chỗ miền chỉ tuyển một người, bùn ơi là rầu lun :(( :((

bảng điểm 7 kỳ vs giấy xác nhận ra trường có được ko nhỉ? chắc ở Quảng Bình k cần phải tranh đi nộp sớm ngày 3/7 đâu nhỉ?

Mọi người ơi, theo mọi người thì nên nộp Sở 1 hay Hà Thành khi mà ông anh mình quen làm ở SGD1 nhưng lại bảo là Sở 1 đòi hỏi ngoại hình ghê lắm, sợ em hơi khó, tuy nhiên, em cố gắng thì vẫn được. Nhưng anh khuyên là em nên nộp Hà Thành.
crying...Trong khi mình tha thiết muốn thử sức với Sở 1 vì đi thực tập ở đó nên bị ấn tượng mạnh rồi mà

Mọi người cho hỏi là mình chuẩn bị tốt nghiệp ĐH rồi cũng phải nộp bản photo bằng Tốt nghiệp cấp 3 sao?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,493
Thành viên mới nhất
Keonhacaibike1
Back
Bên trên