BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Theo Gia Cát Dự thì sáng mai Hà Nội mưa to, lụt như năm 2008 nên bạn nào gần chỗ nộp hồ sơ sẽ có ưu thế rõ ràng =)). Vì thê, các bạn muốn nộp hồ sơ mà không bị chậm trễ hãy mua ngay ca nô và xuồng nhé, đi bình bịch đảm bảo 100% chết máy dọc đường :).
P/s Nhà tơ có bán xuồng, ca nô và lưới đánh cá phục vụ ngày lũ ^^

Theo Gia Cát Dự thì sáng mai Hà Nội mưa to, lụt như năm 2008 nên bạn nào gần chỗ nộp hồ sơ sẽ có ưu thế rõ ràng =)). Vì thê, các bạn muốn nộp hồ sơ mà không bị chậm trễ hãy mua ngay ca nô và xuồng nhé, đi bình bịch đảm bảo 100% chết máy dọc đường :).
P/s Nhà tơ có bán xuồng, ca nô và lưới đánh cá phục vụ ngày lũ ^^

Phải nói là đầu óc kinh doanh cực kỳ nhạy bén đấy =))

Uh, sr bạn, hồi này mình ghét Vietin quá nên quên xem kỹ BIDV. Mình nộp bên Sở giao dịch (Ngô Gia Tự) đó. Mình cũng thủ sẵng nhiều giấy tờ rồi mà vẫn bị bắt cái vụ công chứng.

Toeic 785 nhưng mà tốt nghiệp qtkd, dễ bị sút ra mất:-s,thử 1 lần xem sao, sgd1 là tầng 1 Vincom nhỉ, mấy h ra thì hợp lý mọi người ơi

Theo thông tin mình đọc trong thông báo nội bộ thì thấy không cần giấy khám sức khỏe, nhưng mà bạn nào cẩn thận thì cứ đem theo \m/ Chúc may mắn :-bd

các bác có ai biết thi vào tín dụng hay kế toán thì dễ hơn k, thi kế toán là làm GDV nhỉ:-?~X(
Tùy chi nhánh bố trí thôi, có thể làm GDV có thể làm KT v.v.
có ai biết Mã số nhóm thi trong Phiếu đăng kí dự tuyển là ghi thế nào ko vậy?
Bạn chọn kế toán thì ghi là KT, tín dụng ghi là TD. Bạn cứ đọc kĩ phía dưới phiếu dk có ghi rõ mà :-B

đúng rồi! t cũng ko biết nên điền mã nhóm thế nào cả. phải chăng là stt trong nhu cầu tuyển dụng hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên