BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Haizzz. Đúc kết lại là mấy NH lớn chỉ toàn tuyển ĐH top 1, xét hs khá gắt (k đáp ứng j là loại liền, m chưa thấy có ai học khác trường ĐH top 1 mà qua dc vòng hs, k tính COCC nha ^.^, ai thấy wa r thì nói ra cho m mở mang tầm nhìn ^.^), và thấy BIDV thường tuyển rất gấp, nhận rất ít. M đoán khoảng ngày 3/7 là mọi ng lên đều dc báo nhận đủ hs r wá :(. Nhưng những ng k đủ yêu cầu hs thì cũng có thể thử nộp (cho biết), dù rằng cơ hội rất mong manh :(. M mún làm COCC :(((((((
hj ko đến nỗi vậy đâu bạn, đúng là đông thiệt nhưng năm ngoái mọi người vẫn đi và nộp được bình thường trong ngày đầu
với tiêu chuẩn cao thì bidv cũng loại được cả mớ + có giới hạn hồ sơ, ai ko đầy đủ giấy tờ thi ko hy vọng nôp đc đâu. trừ khi thiếu ít + xinh may ra a thu hồ sơ chiếu cố ^^

Cho mình hỏi mình ở Tp HCM, nhưng muốn làm việc tại Chi nhánh Phú Tài,
Vậy mình nộp tại địa chỉ chi nhánh Tp HCM và thi ở CN Tp HCM được không?
Hay bắt buộc nộp hs ở chi nhánh Phú Tài và thi tập trung ở Đà Nẵng.
Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ. :)
Mình ở Quy Nhơn lun nè bạn.. tính thi Phú Tài, cũng thắc mắc v
nhưng có lẽ nên tự thân vận động, hỏi trên này sao có ai bit tloi ban đc =.=

ặc, tình hình là mình khổ rồi. không kịp nhận bằng kỷ thuật viên tin học. chỉ có cái bằng A có nộp được không các mem

vậy à,ko biết thi của BIDV có tiêu cực ko nhỉ?chỉ tiêu ở tỉnh có 2 ng nếu COCC nữa thì nộp hồ sơ làm j chứ,có thì cũng chỉ qua đc vòng 1 là cùng,còn vòng 2 thế nào chả out nhỉ?mọi người viết đơn xin việc chưa?có nên nêu nhiều kno ko hay chỉ nêu những kno nào liên quan đến ngạch m dự tuyển thôi?mình định thi kê toán nhưng tin học văn phòng trình độ b,tiếng anh cũng b,liệu có ổn ko nhỉ?thấy yêu cầu cao vây?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
vậy à,ko biết thi của BIDV có tiêu cực ko nhỉ?chỉ tiêu ở tỉnh có 2 ng nếu COCC nữa thì nộp hồ sơ làm j chứ,có thì cũng chỉ qua đc vòng 1 là cùng,còn vòng 2 thế nào chả out nhỉ?mọi người viết đơn xin việc chưa?có nên nêu nhiều kno ko hay chỉ nêu những kno nào liên quan đến ngạch m dự tuyển thôi?mình định thi kê toán nhưng tin học văn phòng trình độ b,tiếng anh cũng b,liệu có ổn ko nhỉ?thấy yêu cầu cao vây?

Bạn cứ yên tâm là tiêu cực thì ở đâu cũng có. Nhưng lần này NH tuyển nhiều như thế, thì tổng số COCC chắc cũng chỉ chiếm 60 đên 70% là cùng thôi :)), số còn lại cho ace cố gắng. Mật ít ruồi nhiều thì đòi hỏi phải cao, chuyện bình thường. Cứ thi bừa thôi, biết đâu may mắn lại vào chỗ ít có COCC, nếu ko thì coi như thêm 1 lần lấy exp cho những lần sau :D

các bạn ơi cho mình hỏi trường hợp mình làm thế này có được ko. Mình học 1 trường dân lập tại Hn nhưng BIDV chỉ nhận hồ sơ dân lập tại vùng 3 chẳng hạn. Vd mình nộp hồ sơ tại Điện Biên thì ở đó họ nhận trường dân lập như mình. Nhưng ở phiếu ghi nguyện vọng về công tác mình ghi NV1 là về Hải Dương. Các bạn cho mình hỏi là làm thế có được ko, hay bị người ta ở Điện Biên trả lại hồ sơ. Nếu ko trả lại thì giả sử mình đỗ thì mình về Điện Biên hay Hải Dương công tác. Các bạn giải đáp giúp mình nhá. Mình xin cám ơn :)
bạn ghi thế là sai yêu cầu rùi, tớ nghĩ họ sẽ bắt viết lại, vì theo yêu cầu chỉ khi nguyện vọng 1 là một số chi nhánh của HN và HCM thì nguyện vọng 2 mới là các chi nhánh của các tỉnh khác, còn nếu NV1 đã là chi nhánh ở tỉnh rùi thì không còn NV2 nữa đâu :D

mình có chứng chỉ toeic có hơn 500 thôi, hihi, chắc không qua được vòng loại hồ sơ,biết vậy hồi trước thi cái chứng chỉ C thì giờ chắc đủ điều kiện, hic

hic , mình học Ngoại Thương khoa Kinh tế đối ngoại không biết có đc châm chước nạp vào vị trí chuyen viên quan hệ khách hàng không nhỉ ? thấy Ngân hàng yêu cầu Đại học Ngoại Thương phải đúng chuyên nghành Tài chính ngân hàng .hichic :( lo lắng quá

đúng rùi đó. mình nghe nói năm ngoái 645đ cũng k đc đó bạn. bằng C cũng đc ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back