BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

chời ơi, chắc mình phải bon chen sang tỉnh khác nộp quá, hi vọng là khi tới nộp đừng nói câu là đủ hồ sơ rầu =)))))))) kiểu đó có mà đi về không công, vượt biên cả một hành trình =)) =))
BIDV thiệt là :(( :(( k công chứng nhưng time lại gấp ngáp, đúng là mất cái này được cái khác mà =)) =))

mình ko tìm thấy bằng tốt nghiệp c3 đâu cả nhưng thế nào vẫn còn giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời cấp 3 =)) có dùng đc ko mọi ng nhỉ =))))))))

Giấy chứng nhận chỉ có giá trị trong thời gian chờ bằng, thường là 6 tháng, giờ quá cái hạn ấy mấy lần rồi bạn ơi :))

chời ơi, chắc mình phải bon chen sang tỉnh khác nộp quá, hi vọng là khi tới nộp đừng nói câu là đủ hồ sơ rầu =)))))))) kiểu đó có mà đi về không công, vượt biên cả một hành trình =)) =))
BIDV thiệt là :(( :(( k công chứng nhưng time lại gấp ngáp, đúng là mất cái này được cái khác mà =)) =))

Ưu tiên ứng viên có hộ khẩu tại tỉnh nộp hồ sơ. Liệu chen được ko bạn nhỉ :))

đang định bảo nộp SGD 1 nhưng thấy các bạn kêu là khó vào
suy nghĩ quá, mình chắc chỉ dám nộp vào làm kế toán thôi vì tín dụng toàn ưu tiên nam mà
haizz năm ngoái k biết điểm chác thi vào họ lấy ntn nhỉ?
có khi cứ làm liều 1 lần xem sao :))
may hơn khôn vậy :))

Mọi người ai đã thi BIDV có kinh no j chỉ bảo nhau nhé,mình cũng định nộp hồ sơ mà tỉnh mình lấy có 4ng,ko biết bon chen thế nào đây?vs lại cái bản đăng ký dự tuyển mình down về thì m điền luôn rồi in ra có đc ko hay là in ra rồi mới điền tay nhỉ?mọi ng đã làm chưa?chỉ cho m với?????

Mọi người ai đã thi BIDV có kinh no j chỉ bảo nhau nhé,mình cũng định nộp hồ sơ mà tỉnh mình lấy có 4ng,ko biết bon chen thế nào đây?vs lại cái bản đăng ký dự tuyển mình down về thì m điền luôn rồi in ra có đc ko hay là in ra rồi mới điền tay nhỉ?mọi ng đã làm chưa?chỉ cho m với?????

Mình cũng in ra rồi điền tay, vì có thông tin ở trên là ts có thể lấy tại bàn nộp hố sơ thì chắc người ta cũng in ra cho mình điền tay chứ. :D

nghe đâu, địa bàn hà nội phải có điểm tntn là 7.5, khu vực HCM là 7.0
hic =(( =(( =((

Cái bác BIDV này ghét nhất là giới hạn số lượng hồ sơ nhận. Nên cứ phải đi sớm chầu chực :(( Ghi thời hạn nhận vài ngày thế kia chứ trong buổi sáng ngày đầu là hết veo rồi ~ haizzz ~
được cái là hồ sơ photo cũng đc :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back