BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

BIDV chi nhánh ở Quảng Trị chỉ tuyển SV trường công lập :| Cánh của vào NH hình như đang hẹp dần đối với SV trường dân lập nhỉ :( Mà mình đang làm hợp đồng thời vụ ở Agribank, coi như là có chút ít kinh nghiệm làm việc, thử nộp hồ sơ xem sao các bạn nhỉ :-s
Làm thời vụ Agribank là sao bạn??? làm sao để xin, và làm những công việc gì? Bạn có thể nói rõ hơn xíu dc ko?

mình học KTQD khoa kinh tế nhưng không phải các loại kinh tế đã được nêu ở trên thì có đc ứng tuyển ko nhỉ :(

mình cũng giống bạn này nè, hức hức, tính ra đi thi bằng C mà lời quá, thi được cả 3 Nh lớn trong đợt này.

nhiu ngươi cũng xúi mình mua = C, ai biết chỗ nào k vậy =.=
Bạn ra những trung tâm đào tạo tin học ngoại ngữ ấy, hỏi họ xem, kiểu gì cũng có. Đúng ra yêu cầu nộp tiếng Anh C, tưởng là yêu cầu cao nhưng thực ra bằng C lại có thể mua đc, nhưng Toeic lại ko. dù sao cũng chỉ để đủ hồ sơ thôi mà.

mình là sinh viên hệ dân lập, mình rất do dự không biết có nên nộp hồ sơ thi vào ngân hàng k, mình ở hải phòng, hiện tại đang có nhiều ngân hàng có đợt tuyển dụng nhưng họ giới hạn là chỉ nhấn sinh viên các trường công lập có tiếng thôi

BIDV chi nhánh ở Quảng Trị chỉ tuyển SV trường công lập :| Cánh của vào NH hình như đang hẹp dần đối với SV trường dân lập nhỉ :( Mà mình đang làm hợp đồng thời vụ ở Agribank, coi như là có chút ít kinh nghiệm làm việc, thử nộp hồ sơ xem sao các bạn nhỉ :-s

Mình cũng quê quảng trị, mà ko biết là agribank có nhân viên thời vụ, như mình biết năm ngoái Agribank Quảng trị ko đăng tuyển trên toàn hệ thống mà ký luôn hợp đồng 3 nhân viên toàn con cán bộ cấp siêu to (giám đốc, phó giám đốc ngân hàng cấp tỉnh). Còn như BIDV, năm ngoái mình cũng thi ở Qtri đấy, người ta có nhận hồ sơ dân lập nhưng ko gọi đi thi vì số lượng hồ sơ rất nhiều mà chỉ lấp gấp 5 lần chỉ tiêu thôi, ví dụ 10 chỉ tiêu thì lấy 50,60 hồ sơ thi viết ý. Năm ngoái mình nghe 1 suất BIDV là 250tr, phải chạy trc 1 năm, năm nay nghe đứa em bảo lên 350tr. ah, năm ngoái có bạn đậu BIDV qtri học dân lập đấy, nhưng mẹ bạn ý làm việc tại BIDV, chưa pv đã biết đậu rồi.
Bạn có kinh nghiệm như vậy thì cơ hội ở các NHTMCP ngoài nhà nước sẽ cao hơn mà. Dù sao cứ mang thử hồ sơ đi nộp thử đi. Thi tập trung tại đà nẵng, kết quả thi viết khá công bằng nhưng pv là về chi nhánh nên cũng chẳng còn khách quan mấy.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back