BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình chi nhánh Thanh Hóa, sáng nay được gọi ... ngẩn cả người từ sáng đến giờ... chưa bao giờ nghĩ là sẽ pass cả Vietin và BIDV...omg...giờ chọn cái nào đây...khó - Nam Cường..19
Ui, bạn siêu thế, nếu VTB thì chắc bạn đi làm rùi và đã có cảm nhận về nó rùi, nếu thấy hợp thì cứ làm VTB thui :D
Còn mình thấy đa phần mọi ng chọn BIDV ko ah :D

Ui, bạn siêu thế, nếu VTB thì chắc bạn đi làm rùi và đã có cảm nhận về nó rùi, nếu thấy hợp thì cứ làm VTB thui :D
Còn mình thấy đa phần mọi ng chọn BIDV ko ah :D

Mình cũng chưa đi làm VTB, cả 2 chỗ đều hẹn tầm 17 này ms kí hợp đồng ( Giám đốc CN tâm linh vãi - tháng 7 ko kí hđ). Mình cũng tham khảo khá nhiều, hiện nay ai cũng thiên về BIDV vì sự ổn định hiện tại... nhưng Vietin lại có cơ hội thăng tiến lớn hơn, còn trẻ nên cũng ko sợ vất vả... nhưng bỏ BIDV thì cũng là sự lãng phí cực kì lớn:((

Mình cũng chưa đi làm VTB, cả 2 chỗ đều hẹn tầm 17 này ms kí hợp đồng ( Giám đốc CN tâm linh vãi - tháng 7 ko kí hđ). Mình cũng tham khảo khá nhiều, hiện nay ai cũng thiên về BIDV vì sự ổn định hiện tại... nhưng Vietin lại có cơ hội thăng tiến lớn hơn, còn trẻ nên cũng ko sợ vất vả... nhưng bỏ BIDV thì cũng là sự lãng phí cực kì lớn:((

Nếu nói là Vietin có cơ hội thăng tiến hơn BIDV thì cũng chưa chắc bạn à. Tương lai là cái gì đó rất khó nói. Bạn nên tìm hiểu kĩ về 2 Chi nhánh đó trên địa bàn của bạn. Tớ cũng cớ 2 cơ hội như bạn, và tớ đã chọn BIDV .

Chắc bạn boy hả? Chứ mình girl nên ko thích môi trg áp lực như VTB (dù chỉ là nghe kể thui) :D
Dù thế nào thì cũng chúc bạn thành công trên con đường sắp chọn ;)

Chi nhanh bac sai gon ca tin dung lan ke toan dc bao roi ha cac ban? Vay la minh rot rui.

Mình chi nhánh Thanh Hóa, sáng nay được gọi ... ngẩn cả người từ sáng đến giờ... chưa bao giờ nghĩ là sẽ pass cả Vietin và BIDV...omg...giờ chọn cái nào đây...khó - Nam Cường..19

Bạn giỏi quá :D đúng là tự hào Học viện Tài chính :X bạn khoá bao nhiêu thế ? mình khoá 46 đây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên