BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Sở giao dịch 2, CN Sài Gòn, CN Bắc Sài Gòn, CN Gia Dinh đã có người được gọi ... !
Sở 2 bạn nào thi kế toán được gọi chưa vậy?

Sở 2 vẫn chưa có mà bạn, mình mới gọi lên sáng nay thì chị nhân sự nói là đợi TW, cuối tuần sẽ đăng kquả trên website BIDV.

Nửa buổi sáng rồi mà vẫn chưa gọi. Mình thi Hà Thành có bạn nào được gọi thông báo cái nhé. Mà nhờ bác nào có kinh nghiệm tư vấn, em đỗ citibank vị trí universal banker ( giống như nhân viên kinh doanh) vừa được gọi hôm qua hẹn tuần sau kí HĐ 6tháng trong khi e vẫn đang chờ BIDV Hà Thành với kết quả khả quan. Không biết nên chọn citibank hay BIDV ?
Trời bạn đậu universal banker lun à, vip nhỉ. pữa cũng gửi cv, mà chẳng thấy nó reply.

Mình gọi lên CN Sài Gòn. Chị nhân sự hỏi "Em có khó khăn gì không?". Mình bảo "dạ không". Chị ấy nói "tức là em vẫn đang đợi thôi chứ gì?", rồi bảo mình đợi vài ngày nữa. Và cũng sẽ dán kết quả ở CN nha. Chắc mình đợi luôn không dám gọi nữa vì có vẻ chị hơi gắt rồi, hì hì

Mình gọi lên CN Sài Gòn. Chị nhân sự hỏi "Em có khó khăn gì không?". Mình bảo "dạ không". Chị ấy nói "tức là em vẫn đang đợi thôi chứ gì?", rồi bảo mình đợi vài ngày nữa. Và cũng sẽ dán kết quả ở CN nha. Chắc mình đợi luôn không dám gọi nữa vì có vẻ chị hơi gắt rồi, hì hì

Ghê vậy, trả lời kiểu đó chắc lần sau k dám gọi nữa quá. May mình gọi mà ngta k nghe :))

hic, mình cũng chi nhánh Quảng Ngãi nè. vẫn chưa có tin tức gì hết. ngóng dài cả cổ. bạn thi kế toán hay tín dụng vậy?

Nửa buổi sáng rồi mà vẫn chưa gọi. Mình thi Hà Thành có bạn nào được gọi thông báo cái nhé. Mà nhờ bác nào có kinh nghiệm tư vấn, em đỗ citibank vị trí universal banker ( giống như nhân viên kinh doanh) vừa được gọi hôm qua hẹn tuần sau kí HĐ 6tháng trong khi e vẫn đang chờ BIDV Hà Thành với kết quả khả quan. Không biết nên chọn citibank hay BIDV ?
Nên chọn Citibank ạ =), biết ai đây ko =)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,611
Thành viên mới nhất
themariasmerch
Back
Bên trên