BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Nghe trượt mà lòng nhẹ tênh :) có 2 thì lấy đâu cho mình :)) Mừng cho các bạn đỗ nhé!

Thế là tiếp tục trông ngóng với "kì hạn tuần" nhé. Kiểu này chả chắc kịp cái hạn 17/9 đi làm như có bạn nào nói cách đây mười mấy page:))
Lưu ý thêm là thứ 7 tuần sau mà mới có...30 tháng 7 âm lịch thôi đấy nhé, nếu đúng như bạn nào nói, BIDV hơi...mê tín nên kiêng tháng "cô hồn", thì có khi...ôi thôi, ko nói nữa, lạy trời cho tuần sau có jum con.

Bạn Tetbeo ở Cn SLa ah, Chắc bạn thi Ktoan rồi, 6 lấy 2, mà bạn biết kết quả rồi hả? hix hix còn bên TD không biết như nào đây.

Chúc các bạn ăn chơi cuối tuần vui vẻ và có 1 tuần chờ đợi tiếp theo nhiều may mắn nhé!

Ui, bạn thuyan học Đại học Kinh tế TPHCM à? Mình cũng học ĐH Kinh tế TPHCM, khoa Ngân hàng K34 nè ^^ TCDN thì xin vào mấy cái quĩ đầu tư, cty quản lý quĩ như VinaCapital hay cty quản lý quĩ của NH như cty của Vietinbank có phải hay hơn ko ^^

Zo^ ba cái đó khó lắm. Tớ từng thử sức ở big4 kiểm toán nè, ít nhất 4-5 kn trong đó mới có sức cạnh tranh apply zo^ quỹ. Mà hồi thực tập ở big4 đã thấy cực như ki rồi, quỹ là một đẳng cấp cao hơn nữa. SV mới ra từ 1 trường ở VN thường làm cho các bank nước ngoài, hoặc big4 kiểm toán 4-5 năm có kn hoặc ACCA, CFA mới dám apply zo^ vinacapital, dragoncapital :D. Còn quỹ local như Vietinbank thì thấy ít nhắc tới.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên