BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

ui, bạn girl_ueh học Đại học kinh tế TPHCM à? tớ cũng học ĐH Kinh tế TPHCM_Tài chính doanh nghiệp K34, cũng thi tín dụng cn Gia Lai luôn, chờ mãi mà chưa thấy kết quả ... Chúc mừng bạn nha, hy vọng làm đồng nghiệp ^^
Ui, bạn thuyan học Đại học Kinh tế TPHCM à? Mình cũng học ĐH Kinh tế TPHCM, khoa Ngân hàng K34 nè ^^ TCDN thì xin vào mấy cái quĩ đầu tư, cty quản lý quĩ như VinaCapital hay cty quản lý quĩ của NH như cty của Vietinbank có phải hay hơn ko ^^

Thuyan96 : Tớ TCDN K34 luôn nè. hì. TC6 Giảng dường 2 nạ, có khi quen cũng nên, Giảng đường tớ cũng có bạn tên An. T may mắn có tên trong danh sách gửi đi nhưng mà cũng lo, sợ lên TW ùi.... Hôm PV buổi chiều ngày đầu tiên, vào thấy hội đồng PV chắc trên 10ng (t k kip đếm, hic, nhưng thấy đông lắm). Dù PV gần cuối nhưng mà thấy rất nghiêm túc, gần 30p, lúc tớ ra là 5h30. chỉ co giám đốc với phó giám đốc hỏi. t có tranh thủ liếc sang mấy cô thì thấy ngồi nhìn tớ cười. mà có người quen (k thân, hi) nhà tớ làm trong đó nói rằng giám đốc bảo là năm nay cũng có sếp trên gửi nhưng k giúp được vì trình độ mấy cháu đó có hạn. nge có vẻ khả quan cho chúng ta đó.

Thuyan96 : Tớ TCDN K34 luôn nè. hì. TC6 Giảng dường 2 nạ, có khi quen cũng nên, Giảng đường tớ cũng có bạn tên An. T may mắn có tên trong danh sách gửi đi nhưng mà cũng lo, sợ lên TW ùi.... Hôm PV buổi chiều ngày đầu tiên, vào thấy hội đồng PV chắc trên 10ng (t k kip đếm, hic, nhưng thấy đông lắm). Dù PV gần cuối nhưng mà thấy rất nghiêm túc, gần 30p, lúc tớ ra là 5h30. chỉ co giám đốc với phó giám đốc hỏi. t có tranh thủ liếc sang mấy cô thì thấy ngồi nhìn tớ cười. mà có người quen (k thân, hi) nhà tớ làm trong đó nói rằng giám đốc bảo là năm nay cũng có sếp trên gửi nhưng k giúp được vì trình độ mấy cháu đó có hạn. nge có vẻ khả quan cho chúng ta đó.
Mình cũng thi TD Gia lai và đang chờ kết quả, đọc được những dòng này cảm thấy tự tin và khách quan hơn rồi, tiếp tục hi vọng cùng mọi người và mong có kết quả tốt. M pv sáng 24.08, chúc mọi người nhận đc tin sớm.

lại 1 tuần, 1 tuần nữa đã qua mà chưa có kq gì. Kiểu này mà tuần sau vẫn chưa có thì thui tập xác định là vừa. Haiz

Bữa nay không có kết quả nữa. lâu quá rồi. hic chắc tới tuần sau nữa rồi. mới ngày nào đợi qua lễ giờ hết tuần rồi. kaka Đợi tiếp thôi cả nhà ơi.

SAu khi phỏng vấn xong, chi nhánh sẽ họp hội đồng những trong hội đồng phỏng vấn để lên danh sách những ng đỗ. Sau đó danh sách đỗ sẽ gửi lên HO. HO duyệt xong sẽ lại gửi về chi nhánh và chi nhánh lại họp để phân công công việc các bạn. Vạy chỉ cần 1 khâu lâu sẽ kéo theo kết quả là các bạn phải chờ đợi thế này. Mà ko phải lúc nào cũng họp ngay được giám đốc đi công tác, hay 1 thành viên trong hội đồng ko có ở nhà. Nhưng theo mình nghĩ hiện nay dánh sách đã lên hết HO và chỉ cần HO gửi lại các bạn sẽ được gọi ngay thôi.

Thông tin chắc chắn là trong tuần sau sẽ có kết quả mọi ng ah ;))
Cuối tuần rùi, cứ đi chơi thoải mái đi mọi ng, tuần sau ta lại ngóng tiếp ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên