BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình cũng ở cn Gia Lai nè, chưa nghe động đậy gì hết, chờ dài cổ ... hix hix. Bạn nào ở cn Gia Lai được gọi thì thông báo cho ace cùng biết nha.

Vẫn phải hi vọng và chờ đợi trước khi có kết quả chính thức, chúc thuyan96 sẽ nhận được tin mừng sớm nhé. Bắt đầu thấy mỏi mắt vì chờ đợi rồi...

Hồi hộp quá đi mất. Chờ tin của BIDV mà mất ăn mất ngủ, chả có tâm trạng nào mà đi chơi 2-9 nữa. huhu

Các chi nhánh miền nam cũng đã có KQ rồi...Thằng bạn mình nhờ người quen hỏi ở CN Đông Đồng Nai,thì nó có trong ds đỗ,còn ds thì đang ở HO rồi :D Dự là ngày mai có KQ ^^

thấy các bạn nô nức, háo hức chờ kết quả mà thấy buồn, mình thi ở sơ 1, và đã trượt bay giò rùi, thui chờ sang năm vậy. hức hức

Mình đã đỗ Vietin. Đang chờ kqua bên BIDV nữa. Nếu mà đỗ cả 2 thì ko biết tnao đây :)).
Ai chọn BIDV thì like cho mình nhé :))

mọi người ơi, có ai ở CN Phú Nhuận có kq j chưa thì ới lên với, ko biết thế nào đây, chờ hết ngày mai thui, các CN miền nam có kq hết rùi, sao CN mình vẫn chưa thấy động tĩnh j hết vậy, huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên