BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Xin chào các bạn và các anh chị em của thread này!
Mình có thắc mắc là vị trí kế toán mà bidv tuyển dụng đợt này sẽ đảm nhận công việc gì và cụ thể các công việc sẽ làm trong đợt thử việc này ko nhỉ? Vì theo mình nghĩ thì đợt thử việc 2 tháng nầy sẽ rất khó khăn với những người ko được đào tạo về kế toán ngân hàng và tài chính ngân hàng.
Ai có kinh nghiệm rồi có thể chia sẻ được không, Xin cảm ơn rất nhiều với những đóng góp chân thành của các anh, chị em và các bạn!

Trời, sao ko cho biết kq trước lễ để nghỉ lễ được yên ổn vậy ta, thân xác đi chơi lễ nhưng tâm trạng vẫn hóng hớt, hixhix[-(~X:)-?

Xin chào các bạn và các anh chị em của thread này!
Mình có thắc mắc là vị trí kế toán mà bidv tuyển dụng đợt này sẽ đảm nhận công việc gì và cụ thể các công việc sẽ làm trong đợt thử việc này ko nhỉ? Vì theo mình nghĩ thì đợt thử việc 2 tháng nầy sẽ rất khó khăn với những người ko được đào tạo về kế toán ngân hàng và tài chính ngân hàng.
Ai có kinh nghiệm rồi có thể chia sẻ được không, Xin cảm ơn rất nhiều với những đóng góp chân thành của các anh, chị em và các bạn!
Mình cũng chưa có kinh nghiệm nhưng nói đến vấn đề này thì mình cũng muốn tham gia: hihi hôm đi phỏng vấn, có 1 chị hỏi mình là theo em thì vào làm kế toán ở ngân hàng em sẽ làm gì, tớ trả lời là theo tớ sẽ có 2 bộ phận: 1 là kế toán giao dịch là làm giao dịch tại quầy và 2 là làm kế toán nội bộ gồm có việc thu chi của nội bộ ngân hàng và lên các báo cáo tài chính ( cái này chắc kế toán của hội sở làm) hehe, chị ý gật gật rùi hỏi em thích làm ở bộ phận nào, tớ bảo em thích làm nội bộ hơn vì em thích làm việc với số liệu, mỗi khi dò được số liệu ko cân em thấy rất vui, hihi, thế là chị ý bảo ko dò đc cái sai thì cũng buồn nhưng dò được còn buồn hơn ấy, hehe, mình chẳng bít nói gì nữa,ngây ngô quá đi mất

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,669
Thành viên mới nhất
topgamebaidoith
Back
Bên trên