BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

minh` chi nhac nho cac ban ay thoi.noi that diem cao nhat cung cha bang tien nhieu nhat.BIDV gio tieu cuc lam
Bạn cứ làm hết sức và khả năng của mình thôi còn NH họ tiêu cực nhận COCC hay chạy tiền mà những ứng viên đó lại không có đủ trình độ và năng lực thì đó sẽ là tổn thất của NH. Nhiều khi bạn không vào được NH này có khi lại vào NH khác ngon hơn thì sao. Đôi khi thất bại lại tạo ra may mắn khác đó bạn à :-bd

sao mọi người ko bàn về kinh nghiệm thi phỏng vấn nhỉ?hi2 t thi kế toán.bạn nào có kinh nghiệm ko chia sẻ với t 1 ít.t lo quá.hu2

sao mọi người ko bàn về kinh nghiệm thi phỏng vấn nhỉ?hi2 t thi kế toán.bạn nào có kinh nghiệm ko chia sẻ với t 1 ít.t lo quá.hu2
Phải đó sao chẳng thấy ai bàn luận gì đến chuyện pv cho vòng sau nhỉ, vòng sau sẽ rất quyết liệt mà hình như các bạn k thấy ai nói hết làm sốt ruột quá

mọi người ui.cho t hỏi.khi vào phỏng vấn, nếu có cả người lớn tuổi và các anh chị thì mình xưng hô thế nào với tất cả mọi người khi trả lời câu hỏi.nói thật mình chưa đi phỏng vấn bao giờ.mới ra trường mình mới chỉ thi bidv mà khả năng giao tiếp kém.mọi người giúp mình nhé.

Phải đó sao chẳng thấy ai bàn luận gì đến chuyện pv cho vòng sau nhỉ, vòng sau sẽ rất quyết liệt mà hình như các bạn k thấy ai nói hết làm sốt ruột quá
Yes. Bởi vì nhiều chi nhánh vẫn chưa có điểm, và theo tâm lý thì khi nào các bạn nhận được điện chính thức thì mới bđ lo, còn giờ chỉ là xem điểm thì vẫn cứ TỪ TỪ đã @@

mọi người ui.cho t hỏi.khi vào phỏng vấn, nếu có cả người lớn tuổi và các anh chị thì mình xưng hô thế nào với tất cả mọi người khi trả lời câu hỏi.nói thật mình chưa đi phỏng vấn bao giờ.mới ra trường mình mới chỉ thi bidv mà khả năng giao tiếp kém.mọi người giúp mình nhé.
Hì, cái này vừa rồi đi pv vietin mình cũng thắc mắc. Sau đó cũng trên ub này có người chia sẻ cách thấy khá hay, đó là bạn cứ gọi anh chị hết đi, nếu có chú/bác/cô nào lớn tuổi mà gọi bạn là "cháu/con" thì bạn điều chỉnh lại cho phù hợp.

Hì, cái này vừa rồi đi pv vietin mình cũng thắc mắc. Sau đó cũng trên ub này có người chia sẻ cách thấy khá hay, đó là bạn cứ gọi anh chị hết đi, nếu có chú/bác/cô nào lớn tuổi mà gọi bạn là "cháu/con" thì bạn điều chỉnh lại cho phù hợp.

hi cảm ơn bạn nhiều nhé

ôi, số là chi nhánh Chợ Lớn đã dán điểm được 4 ngày rồi moh đt mình vẫn chưa réo rắt tiếng nào.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,601
Thành viên mới nhất
clintonkanemerc
Back
Bên trên