BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

o H O thi minh` k bit chu chi nhanh cac tinh? thi cha cho nao` k pai tien ca dau ban a. co do thi bao bm chuan bi san $$ di

Chưa chi mà đã nói tiền rồi hả bạn, đừng làm các bạn mất tự tin đi thi chứ
Dù gì thì cũng đã vô vòng pv rồi thi cố gắng hết mình, âu cũng là cái duyên cái số chưa tới thì ko được thôi, còn $$$$$ thì chỉ tác động 1 phần nhỏ đến kết quả ;)) ;))
Bạn vừa rồi đứng vị thứ mấy so với các bạn cùng chi nhánh thế :) , nếu đứng vị trí đầu thì coi như chắc chắn là đỗ rồi, khỏi phải tiền nong chi đâu :p

minh` chi nhac nho cac ban ay thoi.noi that diem cao nhat cung cha bang tien nhieu nhat.BIDV gio tieu cuc lam

minh` chi nhac nho cac ban ay thoi.noi that diem cao nhat cung cha bang tien nhieu nhat.BIDV gio tieu cuc lam

Không cần bạn phải lo xa cho chúng mình thế, tự bản thân mỗi người biết nên tự làm gì cho bản thân ;) ;)
Bây h là lo ôn tập để đi pv cho tốt đã, kết quả thế nào sau hẵng bàn :)

Vậy bạn có thi BIDV ko vậy?
Ở đâu cũng tiêu cực thôi nhưng vẫn có cơ hội 2 3 suất trên tổng số chỉ tiêu
giờ NH cổ phần hết rồi, ai cũng muốn người làm được việc thôi
Mình vừa đi ăn tiệc mừng thằng bạn trong nhóm mới đậu VCB CN HCM đây này(ko mất xu nào luôn á)

Vậy bạn có thi BIDV ko vậy?
Ở đâu cũng tiêu cực thôi nhưng vẫn có cơ hội 2 3 suất trên tổng số chỉ tiêu
giờ NH cổ phần hết rồi, ai cũng muốn người làm được việc thôi
Mình vừa đi ăn tiệc mừng thằng bạn trong nhóm mới đậu VCB CN HCM đây này(ko mất xu nào luôn á)

Chỗ mình có 2 chỉ tiêu ah. Kiểu này thì tiêu rồi!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch
Back
Bên trên