BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Tớ thi tín dụng, hỏi anh hôm nay gọi điện thì thấy ai cũng qua hết thì phải, 1 ng được đặc cách, :(. Bạn thi gì vậy? tớ tính điểm chung thi là 61, còn bạn?
Tớ thi kế toán. Tớ điểm thấp: NV54, Tiếng anh: 40; Tớ cũng hỏi 1 em thi tín dụng thấy bảo Nv:39; TA:55 cũng bảo qua. TD chắc ít người nên qua hết. Bên kế toán 25 người lấy 3 mà qua hết thì ko b thía nào đây.

Hì hì, tình hình là mình đã đi pv về rồi.
Được nhìn HN và sông Hồng từ tầng 22, đỡ hồi hộp hẳn :))))
Hnay t dc TGĐ phỏng vấn. Có 6 người, trong đó có 3 ng quan sát, 3 ng hỏi (1 ng chuyên hỏi TA)
Nói chung là rất thoải mái, t trả lời khá trôi chảy và tự tin nên cũng hi vọng chút.
Thứ tự câu hỏi như sau-
1, Quê em ở đâu?
2, Em có đi suối cá thần chưa?
3, Hiểu biết của em về thành nhà Hồ?
4, Những thành tựu về dười triều Hồ/
5, Tại sao triều Hồ lại tồn tại trong thời gian ngắn?
6, Tại sao lại dc nhận HB của NH DBS
7, Đề tài khóa luận? Tại sao chọn?
8, Điểm khác biệt giữa KL của em vs các bài khác cùng đề tài?
9, Đề xuất vs chi nhánh thực tập ntn?
10, 1 câu TA về mùa hè xanh của t :)))
Oài, kể ra cũng nhiều phết nhỉ??

Mình hỏi tí ko phải, câu 1 bạn trả lời Thanh Hóa à? tại mấy câu kia liên quan đến Thanh Hóa nên mình đoán vậy :)

Cho mình hỏi có bạn nào ở TPHCM được đặc cách đã đi pv rùi thì share chút xíu kinh nghiệm cho anh em chiến hữu với. Thanks nhiều nhiều!

Nhìn mấy câu hỏi lịch sử vs biết BIDV khoái hỏi lịch sử mà mình chả còn 1 tý tự tin nào luôn haiz~~~~~~~~
Năm ngoái thấy bảo còn có hỏi tác giả mấy bài hát, rồi trích dẫn 1 câu nói hỏi đấy là câu nói của ai. Chán chả buồn ôn nghiệp vụ nữa mà nghiệp vụ là cái duy nhất có thể ôn luyện, chứ mấy cái kia thì ôn thế nào T____T Mất định hướng rồi :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,604
Thành viên mới nhất
misotamtaem
Back
Bên trên