BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

hix, mọi người bàn tán điểm xôn xao làm mình rộn rạo quá. Sáng nay gọi lên chi nhánh Hải Phòng mà vẫn chưa có tin.

Hì hì, tình hình là mình đã đi pv về rồi.
Được nhìn HN và sông Hồng từ tầng 22, đỡ hồi hộp hẳn :))))
Hnay t dc TGĐ phỏng vấn. Có 6 người, trong đó có 3 ng quan sát, 3 ng hỏi (1 ng chuyên hỏi TA)
Nói chung là rất thoải mái, t trả lời khá trôi chảy và tự tin nên cũng hi vọng chút.
Thứ tự câu hỏi như sau-
1, Quê em ở đâu?
2, Em có đi suối cá thần chưa?
3, Hiểu biết của em về thành nhà Hồ?
4, Những thành tựu về dười triều Hồ/
5, Tại sao triều Hồ lại tồn tại trong thời gian ngắn?
6, Tại sao lại dc nhận HB của NH DBS
7, Đề tài khóa luận? Tại sao chọn?
8, Điểm khác biệt giữa KL của em vs các bài khác cùng đề tài?
9, Đề xuất vs chi nhánh thực tập ntn?
10, 1 câu TA về mùa hè xanh của t :)))
Oài, kể ra cũng nhiều phết nhỉ??
Ặc! Tưởng chị N thi ở hội sở! Xem ra bác BIDV này khoái lịch sử hơn nhỉ! Chả thấy hỏi NV gì cả

Hì hì, tình hình là mình đã đi pv về rồi.
Được nhìn HN và sông Hồng từ tầng 22, đỡ hồi hộp hẳn :))))
Hnay t dc TGĐ phỏng vấn. Có 6 người, trong đó có 3 ng quan sát, 3 ng hỏi (1 ng chuyên hỏi TA)
Nói chung là rất thoải mái, t trả lời khá trôi chảy và tự tin nên cũng hi vọng chút.
Thứ tự câu hỏi như sau-
1, Quê em ở đâu?
2, Em có đi suối cá thần chưa?
3, Hiểu biết của em về thành nhà Hồ?
4, Những thành tựu về dười triều Hồ/
5, Tại sao triều Hồ lại tồn tại trong thời gian ngắn?
6, Tại sao lại dc nhận HB của NH DBS
7, Đề tài khóa luận? Tại sao chọn?
8, Điểm khác biệt giữa KL của em vs các bài khác cùng đề tài?
9, Đề xuất vs chi nhánh thực tập ntn?
10, 1 câu TA về mùa hè xanh của t :)))
Oài, kể ra cũng nhiều phết nhỉ??

thanks bạn phát, các bác hỏi mấy câu như thế là xác định bạn được vào rồi đấy. Haiz, lại mất 1 slot rồi (t cũng Hà Thành;)) )
p/s: mà mình có đi pv, dính mấy câu lịch sử như thế cứ xác định là: "Em chào các bác em về" =)). Mà có pv bằng tiếng Anh cơ ah? thấy mọi năm có đâu nhỉ?

thanks bạn phát, các bác hỏi mấy câu như thế là xác định bạn được vào rồi đấy. Haiz, lại mất 1 slot rồi (t cũng Hà Thành;)) )
p/s: mà mình có đi pv, dính mấy câu lịch sử như thế cứ xác định là: "Em chào các bác em về" =)). Mà có pv bằng tiếng Anh cơ ah? thấy mọi năm có đâu nhỉ?
Hình như chỉ có pv ở HO là được pv bằng TA thui bạn ah.Các chi nhánh khác ko pv TA :(

sao mình lội qa chi nhánh thấy dán điểm thì ghi "đạt" mà giờ vẫn chưa ai gọi, vậy là được đi PV không hả mọi người :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch
Back
Bên trên