BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Bắc Sài Gòn tín dụng nam: nv 45 ngoại ngữ 35 trọng số 42, nữ: nv 45 ngoại ngữ 40 trọng số 43 (dù rằng điểm treo lên như thế những Bắc SG hem có nhận nữ loại luôn hết từ vòng hồ sơ rồi) =))

Kế toán mền ko để ý những tầm đó thấp hơn chun chút ý. Thế bạn đc bao nhiêu

..........

Ều sao điểm chuần Đồng Tháp cao thế =.=" Lấy ít có khác :)| Hi vọng sở 1 lấy nhiều pv như Bắc Sài Gòn thì điểm chuẩn thấp hơn :-

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ều sao điểm chuần Đồng Tháp cao thế =.=" Lấy ít có khác :)| Hi vọng sở 1 lấy nhiều pv như Bắc Sài Gòn thì điểm chuẩn thấp hơn :-

Đúng rồi đó bạn, bên KT lấy có 4 bạn PV thôi, mà toàn là nữ không à ^^
Tín dụng thì 20 thi, lấy 12 vô vòng PV. Nam, nữ luôn.

Bắc Sài Gòn tín dụng nam: nv 45 ngoại ngữ 35 trọng số 42, nữ: nv 45 ngoại ngữ 40 trọng số 43 (dù rằng điểm treo lên như thế những Bắc SG hem có nhận nữ loại luôn hết từ vòng hồ sơ rồi) =)) Kế toán mền ko để ý những tầm đó thấp hơn chun chút ý. Thế bạn đc bao nhiêu .......... Ều sao điểm chuần Đồng Tháp cao thế =.=" Lấy ít có khác :)| Hi vọng sở 1 lấy nhiều pv như Bắc Sài Gòn thì điểm chuẩn thấp hơn :-
Điểm tớ môn nào cũng trên...45, có điều chả biết đâu là điểm nghiệp vụ, đâu là điểm AV vì..chưa kịp hỏi kỹ thì đã bị ng ta cụp máy. Nản. Nhưng với cái điểm như này, tớ nghĩ miss là chắc rồi nên cũng chả hi vọng nh. Chúc mọi ng có nh tin vui ^^

bữa mình nhờ 1 anh quen trong CN hỏi giùm, bik nv được 43, av 76, nhưng anh đó nv quèn thui nên k bik điểm đậu rớt ra sao. Bữa thấy điểm nv thấp quá nghĩ rớt rùi, giờ lại thấy 1 số CN như mấy bạn trên đây nói thì lấy điểm nv có 40 thui nên có chút hy vọng. Mà giờ chưa thấy gọi, chắc rớt rùi
Uhm, thấy điểm bạn cũng cao mà, không lẻ chi nhánh mình lại lấy điểm cao thế.

tình hình rôm rả quá mọi người nhỉ......
mình vẫn chưa thấy tin tức gì, chờ đợi tiếp
mọi người đi ăn cơm đi nào :p

Vĩnh Long có điểm rồi các bạn ơi, kế toán còn được 4 bạn, tín dụng thì mười mấy bạn í. Bạn saobangvoiqua ơi, bạn pass rồi đó, được 54.5 điểm, trọng số là 43 nha. hi hi.
Mình cũng qua! Hi hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back