BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Uhm chỉ tiêu Bắc Sài Gòn tín dụng lấy 16 gọi pv trong ds là 42. NHiều nhở. Đấy là hưa kể lực lượng đặc cách :-?

Sở I chỉ tiêu cũng tương đương chắc điểm chuần cũng sêm sêm nhở :-?

Điểm chuẩn thấp hơn suy nghĩ nhưng điểm mền còn thấp hơn dự tính sau khi làm bài xong nhiều #:-s

..........

Mà vừa xem lại ds, ôi trời ơi tất cả là nam là xao :-/ Hay còn 1 bản khác cụa nữ riêng ko chả nhẽ chi nhánh Bắc Sài Gòn tất cả nữ trượt hết à 8-|

Bắc Sài Gòn k nhận nữ tín dụng bạn ui! Bữa mình đi nộp hồ sơ bạn nữ nào vô nộp tín dụng bị loại hết.

Có bạn nào thi ở chi nhánh Thanh Xuân k vậy? K biết có kết quả chưa nhỉ? Bạn nào có sdt phòng nhân sự cho mình để mình gọi điện hỏi phát. Sốt ruột quá :(

minh dc chi nhanh dong nai goi rui, ma chi nhanh dn la nguyen vong 2,hz, vay la rot nv 1 rui,ma hinh nhu len cho chi nhanh minh dang ky de coi ket qua ha cac ban?

vừa gọi lên CN Gia Lai, chị í bảo chưa có điểm, có khả năng chiều nay hoặc mai sẽ có và thông báo sau pó tay

Mình cũng không biết điểm mình bao nhiêu nữa, người ta chỉ gọi điện bảo pass rùi và lên lấy thư mời phỏng vấn. Sao bạn biết được điểm z?
bữa mình nhờ 1 anh quen trong CN hỏi giùm, bik nv được 43, av 76, nhưng anh đó nv quèn thui nên k bik điểm đậu rớt ra sao. Bữa thấy điểm nv thấp quá nghĩ rớt rùi, giờ lại thấy 1 số CN như mấy bạn trên đây nói thì lấy điểm nv có 40 thui nên có chút hy vọng. Mà giờ chưa thấy gọi, chắc rớt rùi

Thi sở 1, mới biết điểm xong, thấp tè nên trựot là chắc rùi, có điều vẫn chưa hỏi đc điểm chuẩn là bi nhiu :)). Các đồng chí cứ tiếp tục hi vọng đi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên