BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Đợt này mình ko thi. chỗ mình ko tuyển
đề ra chắc phải có 1 bài tự luận chứ nhỉ. trắc nghiệm ko thì khác nào chơi úp ngữa :D
Úp ngửa gì thím, 100 câu trắc nghiệm nếu thím học tốt thì tất nhiên sẽ làm đúng nhiều câu thôi, nói chung nếu chơi trắc nghiệm hên sui thì phải 100 câu thì may ra còn đánh giá được phần nào, chứ mà dưới 50 câu thì theo tôi mới úp ngửa chứ ông. Năm nay BIDV đổi mới thi cử nhỉ, hồi hộp xem 100 câu trắc nghiệm kiểu thế nào, chứ vẫn thích dạng đề thi các năm trước của BIDV hơn, nó như là đặc trưng bản sắc của BIDV vậy. Đằng nào cũng chúc ông (đợt 2) và các bạn khác bình tĩnh chọn đáp án đúng.

thi không giống mọi năm, hoang mang quá. hic
nhưng nghe mấy bạn nói nhanh có kết quả, cũng hào hứng hơn. sợ nhất cái kiểu thi xong mãi chả thấy kq gì đâu. :D

Úp ngửa gì thím, 100 câu trắc nghiệm nếu thím học tốt thì tất nhiên sẽ làm đúng nhiều câu thôi, nói chung nếu chơi trắc nghiệm hên sui thì phải 100 câu thì may ra còn đánh giá được phần nào, chứ mà dưới 50 câu thì theo tôi mới úp ngửa chứ ông. Năm nay BIDV đổi mới thi cử nhỉ, hồi hộp xem 100 câu trắc nghiệm kiểu thế nào, chứ vẫn thích dạng đề thi các năm trước của BIDV hơn, nó như là đặc trưng bản sắc của BIDV vậy. Đằng nào cũng chúc ông (đợt 2) và các bạn khác bình tĩnh chọn đáp án đúng.

giống mình, mình vẫn thích cấu trúc đề thi của BIDV như mấy năm trước.
bao nhiêu tinh hoa ấy được thể hiện ở trong bài tự luận,
có một sự buồn nhẹ ở đây khi nghe tin đề thi đã thay đổi... Ôiiiiii em đã thay đổi thật rồi... :D

Chỉnh sửa lần cuối:
BIDV đổi mới trắc nghiệm thi cử rồi à?

Làm mình nhớ đến lovezuloveme, hồi đấy có nói ở Nhật ký viết chung rằng, lovezuloveme có gửi 1 đề tài viết về quy trình thi tuyển ở BIDV, gửi ra HO hồi tháng 11 năm 2014. Trong đó lovezuloveme đề xuất chuyển từ hình thức thi tự luận sang thi trăc nghiệm.

Tưởng vậy thôi, ai ngờ năm nay BIDV chuyển sang trắc nghiệm thật rồi :)

Đúng là BIDV có lovezuloveme vào cái là khác hẳn :D

@nhím xù lông cho mình hỏi. Locezulocemy là ai vậy nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hic xem xong ds buon we. minh tot nghiep loai giỏi mà cũng bị rớt vòng hồ sơ, hem bit seo luôn. Mọi người có ai biết tiêu chí chọn hồ sơ ntn k ạ. Mình thắc mắc we:(

hic xem xong ds buon we. minh tot nghiep loai giỏi mà cũng bị rớt vòng hồ sơ, hem bit seo luôn. Mọi người có ai biết tiêu chí chọn hồ sơ ntn k ạ. Mình thắc mắc we:(
Bạn học trường nào, thi vị trí gì, chi nhánh thi ở đâu, nhà bạn ở hiện tại là ở đâu, sinh năm bao nhiêu. Năm ngoái bạn có thi bidv ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,767
Thành viên mới nhất
8xbet0bet
Back
Bên trên