BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Sao tự dưng cảm thấy sợ sợ sao ấy mọi người! Tráng sĩ chưa lên chiến trường mà đã bị mất tính thần chiến đấu rồi. :(

Bạn học trường nào, thi vị trí gì, chi nhánh thi ở đâu, nhà bạn ở hiện tại là ở đâu, sinh năm bao nhiêu. Năm ngoái bạn có thi bidv ko?
Mình học dh Công Nghiệp TpHCm, mới tốt nghiệp tháng 11 năm 2014 nek b. Mới apply BiDv đợt này là lần đầu luôn b. Mình apply vị trí chuyên viên tài chính kế toán chi nhánh Nam Kỳ Khởi Nghĩa á,nhà mình ở tphcm un. Hic mà k biết seo tạch vòng hồ sơ mất r

Có bạn nào giống mình k?
Mình nộp Quản trị tín dụng của Chi nhánh Nam kỳ khởi nghĩa, tìm mãi k thấy tên, tưởng out, ai ngờ lúc 6h52p chiều nay nhận email báo thi vị trí Kế hoạch tổng hợp của Nam Sài Gòn.....@@
Sao kì lạ zữ vậy nhỉ? :((

Có bạn nào giống mình k?
Mình nộp Quản trị tín dụng của Chi nhánh Nam kỳ khởi nghĩa, tìm mãi k thấy tên, tưởng out, ai ngờ lúc 6h52p chiều nay nhận email báo thi vị trí Kế hoạch tổng hợp của Nam Sài Gòn.....@@
Sao kì lạ zữ vậy nhỉ? :((
Chúc mừng b nhaaa. mà b cho mình hỏi b học trường nào zi

Năm nay thi trắc nghiệm 100 câu à mọi người, cho em hỏi thông tin này ở đâu ra vậy.

mọi người giúp em 2 câu này với
1. khoản mục nào dưới đây ko thuộc tài sản có của ngân hàng
a. dự trữ thanh toán
b. cho vay
c. phát hành giấy tờ có giá
d. đầu tư

2. ông A mua trái phiếu có mệnh giá 1.000.000 đ , với giá 990.000đ
Trái phiếu này trả lãi 9% cho trái chủ, dự kiến cuối năm giá trái phiếu tăng lên 1.080.000 đ , giả sử ông A bán trái phiếu vào cuối năm sau khi đã nhận lãi trái phiếu
? VẬY các mức lợi tức ông nhận được sau 1 năm nắm giữ là bao nhiêu

mọi người giúp em 2 câu này với
1. khoản mục nào dưới đây ko thuộc tài sản có của ngân hàng
a. dự trữ thanh toán
b. cho vay
c. phát hành giấy tờ có giá
d. đầu tư

2. ông A mua trái phiếu có mệnh giá 1.000.000 đ , với giá 990.000đ
Trái phiếu này trả lãi 9% cho trái chủ, dự kiến cuối năm giá trái phiếu tăng lên 1.080.000 đ , giả sử ông A bán trái phiếu vào cuối năm sau khi đã nhận lãi trái phiếu
? VẬY các mức lợi tức ông nhận được sau 1 năm nắm giữ là bao nhiêu
1. đáp án C

2. 18,18%

Mình học dh Công Nghiệp TpHCm, mới tốt nghiệp tháng 11 năm 2014 nek b. Mới apply BiDv đợt này là lần đầu luôn b. Mình apply vị trí chuyên viên tài chính kế toán chi nhánh Nam Kỳ Khởi Nghĩa á,nhà mình ở tphcm un. Hic mà k biết seo tạch vòng hồ sơ mất r

ĐH Công Nghiệp ko phải là trường top nên việc BIDV loại là không có j phải bàn cãi. Bạn dành time để ứng tuyển ở các bank tầm trung, làm 1-2 nằm rồi tìm cơ hội ở Bank lớn sẽ ổn hơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,800
Thành viên mới nhất
u8883com
Back
Bên trên