Review Bật mí về lương xíu cho ai thích MB nhé @@

Thu nhập của CV SME :
Tham khảo tháng 11/2012

+2 tháng thử việc: Khoảng 5.300.000 VNĐ đến 5.500.000 VNĐ

+6 tháng học việc: Khoảng 7.300.000 VNĐ đến 7.500.000 VNĐ

+1 năm chính thức: Khoảng gần 9.000.000 VNĐ + Lương kinh doanh

+Hợp đồng dài hạn: Giống 1 năm

+Một năm thưởng khoảng 8 lần, 1 lần 1 tháng lương

+Các vị trí khác lương sẽ giao động một xíu tùy vị trí, thường sẽ thấp hơn so với SME

Cái này giờ cũng tùy chi nhánh. Chi nhánh nào làm ăn tốt, hệ số lkd thì tháng chuyên viên có thể nhận rất cao. Còn chi nhánh nào làm ăn không tốt, nợ xấu nhiều thì có khi thu nhập của CBQL chi nhánh đó chỉ bằng thu nhập của chuyên viên tại chi nhánh tốt.
Cảm ơn anh đã chia sẽ. Vậy là Mb ko có mức lương cố định cho từng vị trí ah anh? và anh cho mình hỏi vị trí Sme thì vào học việc bao nhiêu tháng a?

Cảm ơn anh đã chia sẽ. Vậy là Mb ko có mức lương cố định cho từng vị trí ah anh? và anh cho mình hỏi vị trí Sme thì vào học việc bao nhiêu tháng a?
Có chứ bạn. nhưng ngoài lương cố định thì sẽ có lương kinh doanh đó. Giờ hình như bỏ học việc rồi. Thử việc 2 tháng okie là ký chính thức 1 năm bạn ạ.

Em chào các anh chị ạ!
Em mới trúng tuyển vị trí RM trong đợt tuyển tập trung của MB vừa rồi và được phân về chi nhánh Long Biên. Các anh chị có thể chia sẻ cho em một chút về chi nhánh này và công việc ở đây thế nào được không ạ.
Em cảm ơn anh chị nhiều ạ!

Em chào các anh chị ạ!
Em mới trúng tuyển vị trí RM trong đợt tuyển tập trung của MB vừa rồi và được phân về chi nhánh Long Biên. Các anh chị có thể chia sẻ cho em một chút về chi nhánh này và công việc ở đây thế nào được không ạ.
Em cảm ơn anh chị nhiều ạ!

bạn mình làm chi nhánh đó, lương chuyên viên cấp 1 là 8 XXX nhé :v

bạn mình làm chi nhánh đó, lương chuyên viên cấp 1 là 8 XXX nhé :v
e cảm ơn ạ. e đang muốn hỏi về tình hình hoạt động bên đấy ạ, e sẽ thử việc 2 tháng trước nên không biết bên đấy chỉ tiêu, áp lực so với các chi nhánh khác thế nào :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên