Bằng Trung Cấp có vào được NH làm hay không?

trung cấp có lẽ nghiệp vụ ngân quỹ thì có thể đó bạn, cố gắng học liên thông lên bạn ạ, bây giờ bon chen lắm

mình thấy giờ cũng ít NH tuyển TC lắm. nếu tuyển thì vào lễ tân thì phải.

Mình đại học bằng Giỏi của NEU mà giờ vẫn chưa xin được việc
Của bạn chắc khó rồi.Học liên thông đi bạn

Cũng còn tùy xem bạn như thế nào, gia cảnh ra sao. Nếu đủ "tiêu chuẩn" vẫn có thể vào làm như thường

HI cả nhà .Mình là member mới của UB.com.vn .Hiẹn nay mình tót nghiệp khoa kế toán doanh nghiệp tại trường ĐH kinh tế kỹ thuật công nghiệp Hà Nội .
Kinh nghiệm : 03 năm thu ngân ,02 năm làm kế toán doanh thu .tiếng anh toeic 700 .Bạn nào có biết công việc nào phù hợp g.thiêu cho mình mới .Mình nộp mấy ngân hàng k được này chán quá .Thanks so much

HI cả nhà .Mình là member mới của UB.com.vn .Hiẹn nay mình tót nghiệp khoa kế toán doanh nghiệp tại trường ĐH kinh tế kỹ thuật công nghiệp Hà Nội .
Kinh nghiệm : 03 năm thu ngân ,02 năm làm kế toán doanh thu .tiếng anh toeic 700 .Bạn nào có biết công việc nào phù hợp g.thiêu cho mình mới .Mình nộp mấy ngân hàng k được này chán quá .Thanks so much
Kinh nghiệm bạn tốt thế mà, bạn dc ngân hàng gọi chưa hay k may mắn rớt ngay vòng hồ sơ? Cố gắng kiên trì nếu muốn theo nghiệp ngân hàng, còn không với trình độ và kinh nghiệm bạn thì thiếu gì công ty cho bạn lựa.

mình thấy có một số ngân hàng tuyển chuyên viên thanh toán quốc tế, giao dịch viên, kiểm ngân chỉ cần trình độ trung cấp thôi, như sacombank, MB đó bạn,bạn vào trang web của ngân hang xem thử, chỉ cần có năng lực thật sự thì không
phải lo trung cấp hay đại học đâu, cố lên bạn nhé, don't worry!!

không nên lo lắng lắm về điều đó bạn nhé, vấn đề là bạn có quyết tâm hay không! cố lên bạn ^^

Sự thật mình nói có thể hơi mất lòng, chứ ở chỗ mình con gái bằng khá đứng xa mà ngó, trai mà tb khá cũng ra ngoài mà khó vì Giỏi nó đã như nấm rồi...chưa kể Thạc sĩ trong nước, nước ngoài, những người có kn, rồi những bạn học giỏi nhưng trái ngành..COCC nó cũng xuất sắc chứ không phải ai COCC cũng tệ hết...Đó là bằng cấp chưa kể ngoại hình, gia đình của những bạn giỏi cũng rất Okie nhé bạn

Vì bạn chỉ nói bạn học trung cấp chứ chưa nói bên lề có thêm những gì nhưng xét tình hình hiện tại thì xác suất vào NH của bạn very thấp :D Không phải bây giờ cố gắng là được đâu ng` ta đã loại từ gửi xe thì có mà...cố bằng niềm tin

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,493
Thành viên mới nhất
Keonhacaibike1
Back
Bên trên