BacABank BacABank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [27.11.2012]

Các bạn được gọi chưa, tớ mới nhận được tin nhắn sáng nay báo đi thi vào thứ 4 tuần này. Không biết hình thức thi kiểu gì và thi những gì
ôi thế là mình lại tạch sao??? buồn quá, thi GDV thì thi nghiệp vụ, IQ và Tiếng anh. Nghiệp vụ thì đơn giản lắm bạn ạ, hỏi mấy cái linh tinh thôi: tính lãi, hỏi về các sản phẩm ngân hàng. Bạn cứ vào mấy topic kinh nghiệm thi gdv ngân hàng là ra hết. Good luck

Đã có pạn đc gọi rùi. Lại 1 lần nữa thất vọng! :(:(:(. Mọi cánh cửa đều đóng thế nàyyyyyyyyyy

Mình chẳng có duyên với ngân hàng, thích đấy nhưng bó tay, cố gắng, cố gắng mà đi thi cũng ko được đi, học kinh tế quốc dân chứ rác rưởi gì đâu,lại còn ra trường sớm nửa năm, ko hiểu là theo tiêu chí gì, chiều cao thì lúc nào cũng thừa :(( Buồn lắm, nhưng sẽ có lúc phục thù, hic hic

Moi nguoi oi,cho em hoi co ai biet ngay hang Bac A nay thi kieu j k a? Thi trac nghiem hay la tu luan a? Da anh chi nao thi vi tri giao dich vien rui thi chia se cho em voi a.( em k biet dang muc cau hoi tn nen phai lam kieu thu cong nay mong moi nguoi thong cam a.hjc)

haiz thế là lại tạch từ vòng gửi xe rồi. Mà chả biết tiêu chí sơ tuyển kiểu gì nhỉ. hôm đấy mình nộp hồ sơ photo, haiz đỡ tiếc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên